ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้แบบขอโอนของ กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ (พม.)  (อ่าน 48272 ครั้ง)

RGuard5

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ขอแบบคำร้องขอโอนด้วยครับ รบกวนส่งมาที่ rguard5@gmail.com ขอบคุณครับ :'( :'(

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้แบบขอโอนของ กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ (พม.)  (อ่าน 48272 ครั้ง)

littleha

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +5/-0
ขอแบบคำร้องขอโอนด้วยครับ รบกวนส่งมาที่ rguard5@gmail.com ขอบคุณครับ :'( :'(

ส่งให้แล้วนะคะ... :) :)

ขายดิบขายดีวุ้ย...ใครได้โอนก็บอกมาบ้างเน้ออออ  ;)

gitikun

• ลูกบ้าน
  • *
ขอแบบคำร้องขอโอนด้วยครับ รบกวนส่งมาที่ gitikun_j@hotmail.com ขอบคุณครับ

RGuard5

• ลูกบ้าน
  • *

ส่งให้แล้วนะคะ... :) :)

ขายดิบขายดีวุ้ย...ใครได้โอนก็บอกมาบ้างเน้ออออ  ;)

ได้รับแล้วครับ ขอบคุณมากนะครับ  8)
ไม่ทราบว่าคุณ littleha ได้โอนหรือยังครับ

cat5432

• ลูกบ้าน
  • *
ตำแหน่งอะไรและอยู่ที่ไหนหรอครับ ที่อยากโอนมา พม

เผื่อมีคนคนอยากสับเปลี่ยนด้วย

littleha

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +5/-0

[/quote]

ได้รับแล้วครับ ขอบคุณมากนะครับ  8)
ไม่ทราบว่าคุณ littleha ได้โอนหรือยังครับ
[/quote]

ยังค่ะ...ยังไม่มีเวลาเล้ยย  :(

Piggy

• ลูกบ้าน
  • *
รบกวนขอด้วยคนนะคะ pat_pig@hotmail.com ขอบคุณค่ะ ;D

ann-ik

• ลูกบ้าน
  • *
ขอด้วยคนค่ะ ann-ikik@hotmail.com  ขอบคุณมากค่ะ

destiny

• ลูกบ้าน
  • *
ขอแบบขอโอนของกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ (พม.) ด้วยคนค่ะ  :'(

warawan_k@hotmail.com

nutchanat

• ลูกบ้าน
  • *
:'(อยากได้ด้วยค่ะ รบกวนส่งให้ด้วยน๊ะค่ะ nutchanat_44@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ส่งทางเมล์ให้แล้วนะ... :)
:-* :-*ขอบคุณมากมายค่ะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: