โอนย้ายข้าราชการ > แบบฟอร์มการขอโอนย้าย ข้าราชการ

อยากได้แบบขอโอนของ กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ (พม.)

(1/24) > >>

littleha:
เข้าไปที่เวปไซต์แล้วหาไม่ได้  ใครมีขอความกรูณาด้วย  :'( :'(

งานราชการ:
ลองดู กระทู้นี้ นะครับ แต่เหมือนเขาให้ติดต่อไปเองนะครับ

littleha:
 ??? น่านแหละค่ะ      ;)    เลยเข้ามาขอในนี้เผื่อจะได้ไม่ต้องลางานไปขอ    :'(

Ann (^_^):
น่าจะไปติดต่อที่ กจ. นะคะ แล้วตำแหน่งอะไรคะ

littleha:

--- อ้างจาก: Ann (^_^) ที่ กันยายน 14, 2010, 05:05:31 pm ---น่าจะไปติดต่อที่ กจ. นะคะ แล้วตำแหน่งอะไรคะ

--- End quote ---

นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ 
อยากกลับอยุธยาค่ะ

มีคนใจดีให้มาแล้วค่ะ 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ตอบ

Go to full version