ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้แบบขอโอนของ กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ (พม.)  (อ่าน 48345 ครั้ง)

littleha

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +5/-0
เข้าไปที่เวปไซต์แล้วหาไม่ได้  ใครมีขอความกรูณาด้วย  :'( :'(

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้แบบขอโอนของ กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ (พม.)  (อ่าน 48345 ครั้ง)

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
ลองดู กระทู้นี้ นะครับ แต่เหมือนเขาให้ติดต่อไปเองนะครับ
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

littleha

• ลูกบ้าน
  • *
 ??? น่านแหละค่ะ      ;)    เลยเข้ามาขอในนี้เผื่อจะได้ไม่ต้องลางานไปขอ    :'(

Ann (^_^)

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
น่าจะไปติดต่อที่ กจ. นะคะ แล้วตำแหน่งอะไรคะ

littleha

• ลูกบ้าน
  • *
น่าจะไปติดต่อที่ กจ. นะคะ แล้วตำแหน่งอะไรคะ

นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ 
อยากกลับอยุธยาค่ะ

มีคนใจดีให้มาแล้วค่ะ 

suphansa

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
รบกวนขอแบบขอโอนทางเมล์ sa_nhu@hotmail.com บ้างได้มั้ยคะ พอดีอยากได้อยู่เหมือนกันแต่เข้าไปหาในเว็บก็หาไม่เจอค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

littleha

• ลูกบ้าน
  • *
รบกวนขอแบบขอโอนทางเมล์ sa_nhu@hotmail.com บ้างได้มั้ยคะ พอดีอยากได้อยู่เหมือนกันแต่เข้าไปหาในเว็บก็หาไม่เจอค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

ส่งไปแว้วววว... :) :)

nutchanat

• ลูกบ้าน
  • *
 :'(อยากได้ด้วยค่ะ รบกวนส่งให้ด้วยน๊ะค่ะ nutchanat_44@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

swat_info

• ลูกบ้าน
  • *
แล้วมีตำแหน่งเหรอครับเคยโทรไปถามบอกว่า ไม่มี แล้วก็ยังบอกอีกว่า...มีคนมายื่นขอเยอะมากว่างั้นนะ ผมเลยไม่ไปยื่น ???

littleha

• ลูกบ้าน
  • *
:'(อยากได้ด้วยค่ะ รบกวนส่งให้ด้วยน๊ะค่ะ nutchanat_44@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ส่งทางเมล์ให้แล้วนะ... :)

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: