ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ทำเรื่องขอโอน  (อ่าน 95854 ครั้ง)

krad

• บุคคลทั่วไป
Re: แชร์ประสบการณ์ทำเรื่องขอโอน
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 10:27:27 am »
นักวิเคราะห์นโยบาย ชำนาญการ สำนักงานปลัดกระทรวงการคลัง อยากโอนกลับจังหวัดราชบุรีครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ทำเรื่องขอโอน  (อ่าน 95854 ครั้ง)

toemtem

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
Re: แชร์ประสบการณ์ทำเรื่องขอโอน
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 01:27:15 pm »
อยากทราบว่ามี กจ. ของกรมไหน ให้ส่งเรื่องขอโอนไปทิ้งไว้ได้บ้างคะ ใครมีข้อมูลช่วยบอกด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

VSO

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2012, 12:55:42 pm »
ใครเคยถูกต้นสังกัดสั่งห้ามโอนบ้าง ปัจจุบันยังทำได้รึเปล่า Share ประสบการณ์กันหน่อยค่ะ

นวก คอมอยากย้าย

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 01:19:52 pm »
มีไหมกรณีนี้ไหมที่หน่วยงาปลายทางติดต่อมาแล้วต้นทางไม่บอกอะ

RR

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 09:36:43 am »
รบกวนขอเหตุz]ที่ต้องโอนด้วยค่ะ กำลังทำเรื่องย้ายข้ามกระทรวงค่ะ

Ka-Tai

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +6/-0
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 10:00:41 am »
คุณ RR ค่ะ เราเขียนว่าขอกลับภูมิลำเนาและดูแลบิดาค่ะ

dream..@...

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 07:04:18 pm »
มีหนังสือทาบทามมาที่กรมต้นสังกัดแล้ว แต่เรื่องยังไม่ไปถึงไหนเลย จะเกือบเดือนแล้ว ไม่ทราบว่ามีคัยพอรู้ขั้นตอนการดำเนินการของกองการเจ้าหน้าที่บ้าง และระยะเวลาคะ. ไม่อยากโทรไปตามเรื่องบ่อยๆ และปลายทางมีสิทธิไม่รับ กรณีเรื่องนานไหมคะ.  :-\ :-\

Kk

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2012, 05:57:53 pm »
4 เดือนแล้วยังเงียบอยู่เลย เพราะเราไม่มีเส้น คิดไปแล้วก็ท้อ

yainui

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: มกราคม 02, 2013, 03:35:30 pm »
สอบถามโอนข้ามกระทรวงหน่อยค่ะ ตอนนี้อยู่กระทรวงยุติธรรม อยากย้ายกลับบ้านที่ลำปาง ไม่ทราบพอจะมีหน่วยงานไหนรับโอนบ้างรึเปล่าค่ะ จะได้ทำเรื่องแต่เนินๆ รบกวนเพื่อนๆ หน่อยค่ะ (ถ้าไม่ได้โอนข้ามกระทรวง ก็ขอสังกัดกรมอื่นที่อยู่จ.ลำปางก็ได้...พอดีมีครอบครัวอยู่ที่นู้นค่ะ อยากอยู่ใกล้เด็กๆ) ขอบคุณค่ะ

นกน้อย

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: มกราคม 03, 2013, 11:18:18 am »
อยากย้าย มากมาย   จพ. การเงินไปนครพนม อุดรธานี ก็ด้ายค่ะ  มีตำแหน่งว่าง ช่วยบอกที ขอบคุณมากมายค่ะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: