ผู้เขียน หัวข้อ: พี่คิงดูนี่ครับจริงหรือป่าว  (อ่าน 1811 ครั้ง)

สมาคมเสี่ยว เพื่อเธอ

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +6/-0
พี่คิงดูนี่ครับจริงหรือป่าว
« เมื่อ: สิงหาคม 02, 2010, 03:17:21 pm »
http://actboard.129jump.com/viewthread.php?tid=4512&extra=page%3D1%26amp%3Borderby%3Dlastpost พี่คิงพอมีข่าวคราไหมครับ ที่เขาพูดมาจริงป่าว

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่คิงดูนี่ครับจริงหรือป่าว  (อ่าน 1811 ครั้ง)
เอาใจเขามาใส่ใจเรา ....เด็กน้อยเอ๋ยสูคือมามึนแท้

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
Re: พี่คิงดูนี่ครับจริงหรือป่าว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2010, 03:28:40 pm »
คงจะจริงนะครับ เพราะข่าวจาก แอ็คกรุ๊ป คิดว่าเชื่อถือได้อยู่แล้ว
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: