ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่ สนง.ประกันสังคม เชียงใหม่ อยากย้ายค่ะ  (อ่าน 2862 ครั้ง)

moddd

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ตำแหน่ง เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน สนง.ประกันสังคม จังหวัดเชียงใหม่
อยากย้ายหน่วยงานค่ะ จังหวัดลำพูน เชียงใหม่ ลำปาง นะค่ะ
ติดต่อ suvapit_mod@hotmail.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่ สนง.ประกันสังคม เชียงใหม่ อยากย้ายค่ะ  (อ่าน 2862 ครั้ง)

chocolate07

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
ตำแหน่งนี้หาคนสับเปลี่ยน หรือย้ายไปแทนคะ ถ้าหาคนไปแทนติดต่อเราได้นะ เราสนใจมากจ้า ติดต่อเราได้ที่เมลล์นี้นะ
pwp_nig@hotmail.com

pupe72

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
เราอยู่สนง.ที่ดินสาขาพร้าว ติดต่อได้ที่ pupe72@hotmail.com

nongsaranya

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +6/-0
จพง.การเงิน รพช.แม่แจ่ม อยากไปค่ะ  :(

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: