ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่หรือเคยอยู่กรมการพัฒนาชุมชนบ้าง  (อ่าน 2588 ครั้ง)

น่ารัก

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
 ;) ไม่ทราบว่าหน่วยงานนี้เป็นอย่างไรบ้างค่ะ หมายถึงวัฒนธรรมองค์กรและความก้าวหน้าในสายงาน และสวัสดิการด้านอื่นๆมีบ้างไหม เช่นบางที่จะมีเงินช่วยเหลือเป็นค่ารถให้ทุกๆเดือน เพื่อเป็นข้อมูลประกอบการตัดสินใจ ขอบคุณค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่หรือเคยอยู่กรมการพัฒนาชุมชนบ้าง  (อ่าน 2588 ครั้ง)

mkkfc1

• ลูกบ้าน
  • *
Re: ใครอยู่หรือเคยอยู่กรมการพัฒนาชุมชนบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 10:31:47 pm »
ตอนนี้บรรจุเป็นนักวิชาการพัฒนาชุมชน ปฎิบัติการ บรรจุมาระยะหนึ่งแล้ว คิดจะมาอยู่กรมนี้คิดให้ดีดีก่อนนะครับ นอกเหนือจากเงืนเดือนมีเงินค่าน้ำมันรถ ประมาณ1700 บาทแล้วแต่จังหวัด มีไรถามได้นะครับ นอกนั้นไม่มีอะไร

น่ารัก

• ลูกบ้าน
  • *
Re: ใครอยู่หรือเคยอยู่กรมการพัฒนาชุมชนบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2010, 05:20:56 pm »
ขอบคุณมากนะค่ะที่เข้ามาให้ข้อมูล แต่ได้ตัดสินใจแล้วค่ะว่าไม่โอน เนื่องจากเหตุผลส่วนตัวนิดหน่อย คืออยากกลับบ้านต่างจังหวัดค่ะแต่ตำแหน่งที่จะโอนมีแต่ส่วนกลางจึงขอสละสิทธิ์ :-*

Pinnakorn

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 08:10:44 pm »
อยากโอนย้ายมากรมพัฒนาชุมชน

boynampon

• ลูกบ้าน
  • *
พึ่งบรรจุครับ อยากโอน/ย้าย ล่ะ รู้สึกงานเยอะ ไกลบ้านด้วย

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: