ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการโอนย้ายไปสำนักงานพระพุทธศาสนาจังหวัดนนทบุรี หรือส่วนกลาง  (อ่าน 5539 ครั้ง)

cat5432

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0

สวัสดีครับ
        ผมอยากโอนย้ายไปทำงานที่สำนักงานพระพุทธศาสนาจังหวัดนนทบุรี หรือส่วนกลาง มากๆ ครับ
หรือมีผู้รู้อย่างไร โปรดแนะนำด้วยนะครับ อยากทำงานด้านศาสนาพุทธนะครับ

ปัจจุบัน อยู่ สำนักงานกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
ตำแหน่งนักพัฒนาสังคม ปฏิบัติการ
ขอบคุณครับ

:-*

cat54321@hotmail.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการโอนย้ายไปสำนักงานพระพุทธศาสนาจังหวัดนนทบุรี หรือส่วนกลาง  (อ่าน 5539 ครั้ง)

Ann (^_^)

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
โอนเปลี่ยนตำแหน่งหรอคะ ลองโทรไปถามที่ที่จะย้ายดูสิคะว่าเขารับโอนมั้ย สู้สู้ค่ะ :) :)

cat5432

• ลูกบ้าน
  • *
ดีครับคุณ Ann
ขอบคุณครับคุณ Ann ผมก็ว่าจะโทรไปถาม แต่คิดอีกทีไปส่งใบขอโอนแล้วค่อยถามดีกว่า
เพราะอยากทำงานที่สำันักงานพระพุทธฯ มาก

ยังไงก็ขอบคุณนะครับ :-*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 19, 2010, 08:03:44 pm โดย cat5432 »

dream..@...

• ลูกบ้าน
  • *
สำนักพระพุทธฯ มีรับ นวก.การเงินปฏิบัติการบ้างไหมคะ

ooo

• บุคคลทั่วไป
สำนักงานนี้โอนย้ายเข้ามายากมากๆ  เพราะไม่ต้องการให้คนนอกมารับรู้ว่าทุจริตเงินทอนของวัด ตามข่าวที่เสนอๆกันในปัจจุบัน

untitelhar

• ลูกบ้าน
  • *
เหตุผลที่ต้องย้ายเพราะอะไรหรอครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: