โอนย้ายข้าราชการ > โอนย้ายข้าราชการภาคกลาง

ต้องการโอนย้ายไปสำนักงานพระพุทธศาสนาจังหวัดนนทบุรี หรือส่วนกลาง

(1/2) > >>

cat5432:

สวัสดีครับ
        ผมอยากโอนย้ายไปทำงานที่สำนักงานพระพุทธศาสนาจังหวัดนนทบุรี หรือส่วนกลาง มากๆ ครับ
หรือมีผู้รู้อย่างไร โปรดแนะนำด้วยนะครับ อยากทำงานด้านศาสนาพุทธนะครับ

ปัจจุบัน อยู่ สำนักงานกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
ตำแหน่งนักพัฒนาสังคม ปฏิบัติการ
ขอบคุณครับ

:-*

cat54321@hotmail.com

Ann (^_^):
โอนเปลี่ยนตำแหน่งหรอคะ ลองโทรไปถามที่ที่จะย้ายดูสิคะว่าเขารับโอนมั้ย สู้สู้ค่ะ :) :)

cat5432:
ดีครับคุณ Ann
ขอบคุณครับคุณ Ann ผมก็ว่าจะโทรไปถาม แต่คิดอีกทีไปส่งใบขอโอนแล้วค่อยถามดีกว่า
เพราะอยากทำงานที่สำันักงานพระพุทธฯ มาก

ยังไงก็ขอบคุณนะครับ :-*

dream..@...:
สำนักพระพุทธฯ มีรับ นวก.การเงินปฏิบัติการบ้างไหมคะ

ooo:
สำนักงานนี้โอนย้ายเข้ามายากมากๆ  เพราะไม่ต้องการให้คนนอกมารับรู้ว่าทุจริตเงินทอนของวัด ตามข่าวที่เสนอๆกันในปัจจุบัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ตอบ

Go to full version