ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการโอนย้ายไปสำนักงานพระพุทธศาสนาจังหวัดนนทบุรี หรือส่วนกลาง  (อ่าน 3836 ครั้ง)

cat5432

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
สวัสดีครับ
ผมอยากย้ายไปทำงานที่สำนักงานพระพุทธศาสนาจังหวัดนนทบุรี หรือส่วนกลาง มากๆ ครับ
หรือมีผู้รู้อย่างไร โปรดแนะนำด้วยนะครับ อยากทำงานด้านศาสนาพุทธนะครับ

ปัจจุบันอยู่ สำนักงานกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว กระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์
ตำแหน่งนักพัฒนาสังคมปฏิบัติการ
ขอบคุณครับ

:-*

cat54321@hotmail.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการโอนย้ายไปสำนักงานพระพุทธศาสนาจังหวัดนนทบุรี หรือส่วนกลาง  (อ่าน 3836 ครั้ง)

tien

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
เป็นนักสังคมสงเคราะห์อยู่กระทรวงพัฒนาสังคม ฯ  อยากย้ายไปหน่วยงานอื่นเหมือนกันค่ะ :-* :-*

cat5432

• ลูกบ้าน
  • *
คุณ tien ให้รายละเอียดมากกว่านี้ก็ดีนะครับ
เผื่อมีคนสนใจ mail ด้วยก็ดีครับ

:D

cat5432

• ลูกบ้าน
  • *
 :-\.......

เมื่อไหร่จะมีโอกาสได้ย้ายนะเนี้ย...
 :-\

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: