ผู้เขียน หัวข้อ: อยากโอนไป โคราช  (อ่าน 5451 ครั้ง)

pomy

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
อยากโอนไป โคราช
« เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 12:46:43 pm »
นักทรัพยากรบุคคล (บุคลากร) ชำนาญการ อยู่กรุงเทพฯ ต้องการโอนไปอยู่โคราช ไม่ทราบว่ามีหน่วยงานใดบ้างช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ เพราะย้ายตามแฟนค่ะ pomy_vec@hotmail.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากโอนไป โคราช  (อ่าน 5451 ครั้ง)

Ann (^_^)

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
Re: อยากโอนไป โคราช
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 12:52:40 pm »
 ::) ::)อยากโอนไปโคราชเหมือนกันค่ะ  ตอนนี้ตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงานทำงานอยู่ที่จังหวัดสมุทรสงคราม...ใครสนใจโอนย้ายติดต่อได้นะคะ ::) ::)

Chaivichit

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 01:13:07 pm »
 :-X อยากโอนย้ายเหมือนกันครับ ตอนนี้อยู่กรมโยธาร้อยเอ็ด ตำแหน่ง นายช่างโยธาอยากกลับไปอยู่โคราชเหมือนกันคับ มีใครสนใจบ้างคับ

ปากกาด้ามเดียว

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 04:38:34 pm »
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน ict กทม. อยากกลับโคราชค่ะ  :-*

mylynne

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 05:57:18 pm »
อยากกลับโคราชเหมือนกันคะ
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน อยู่อุดรธานี

tashiro

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +20/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 08:15:03 am »
นักทรัพยากรบุคคล (บุคลากร) ชำนาญการ อยู่กรุงเทพฯ ต้องการโอนไปอยู่โคราช ไม่ทราบว่ามีหน่วยงานใดบ้างช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ เพราะย้ายตามแฟนค่ะ pomy_vec@hotmail.com

ตำแหน่งเดียวกันครับ..............แท่งเดียวกัน...........แตคนละระดับ...อยู่โคราช.........กรมใหนครับ
สิ่งที่แสดงตัวตนให้โลกรู้ได้ดีที่สุด...คือการอยู่อย่างสงบและเกิดประโยชน์

puipuikim

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 10:57:16 am »
อยู่กทม ตำแหน่งนักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ อยากกลับบ้านที่โคราช ไม่ทราบหน่วยงานไหนมีตำแหน่งว่าง หรือว่าต้องการสับเปลี่ยนตำแหน่งมาอยุ่ที่กทม บอกไ้ด้นะค่ะ pui_r@hotmail.com

tashiro

• ปลัด
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 12:48:12 pm »
อยู่กทม ตำแหน่งนักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ อยากกลับบ้านที่โคราช ไม่ทราบหน่วยงานไหนมีตำแหน่งว่าง หรือว่าต้องการสับเปลี่ยนตำแหน่งมาอยุ่ที่กทม บอกไ้ด้นะค่ะ pui_r@hotmail.com

ส่งเมลแล้วครับ.......................
สิ่งที่แสดงตัวตนให้โลกรู้ได้ดีที่สุด...คือการอยู่อย่างสงบและเกิดประโยชน์

CJ

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 06:05:24 pm »
@tashiro รบกวนส่งเมล์ให้ด้วยค่ะ chjuky@yahoo.com  ขอบคุณค่ะ

tashiro

• ปลัด
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 06:15:02 pm »
@tashiro รบกวนส่งเมล์ให้ด้วยค่ะ chjuky@yahoo.com  ขอบคุณค่ะ
ส่งให้แล้วครับ..... :) :) :)

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: