ผู้เขียน หัวข้อ: อยากย้ายกลับเชียงใหม่ ลำพูน ลำปาง ค่ะ  (อ่าน 3582 ครั้ง)

lala

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ซาหวัดดีค่ะ  ทุกคน
แนะนำตัวก่อนนะคะ  ปัจจุบันเป็นนักวิชาการเงินและบัญชีปฏิบัติการ สังกัด สำนักงานบังคับคดีจังหวัดนครนายก  แต่อยากย้ายกลับบ้านที่เชียงใหม่ 
หรือจะเป็นลำพูน ลำปางก็ยังได้ค่ะ เพราะเดินทางไม่ไกลเท่าไหร่ถ้าเทียบกับที่นครนายก
ใครพอจะทราบข่าวคราวรับโอน 3 จังหวัดนี้ ไม่เกี่ยงหน่วยงาน หรือตำแหน่งเกื้อกูลก็ได้  เพราะทำงานไกลบ้าน 6 ปีแล้ว  อยากกลับเต็มที่แล้ว
รบกวนบอกด้วยนะคะ  จะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยจ้า......
 ;D ;D ;D

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากย้ายกลับเชียงใหม่ ลำพูน ลำปาง ค่ะ  (อ่าน 3582 ครั้ง)

lala

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
Re: อยากย้ายกลับเชียงใหม่ ลำพูน ลำปาง ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 12:47:49 pm »
ไม่แน่ใจว่าโพสต์ถูกหัวข้อ ตามวัตถุประสงค์ของผู้ดูแลระบบหรือเปล่า  เพราะตัวทำงานอยู่ภาคกลาง (ตะวันออก)  แต่อยากย้ายไปทางเหนือ
แบบนี้ต้องโพสต์ในหัวข้อภาคเหนือหรือภาคกลางคะนี่.... :o :o

เปิดสอบ

• Administrator
  • กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +2/-0
Re: อยากย้ายกลับเชียงใหม่ ลำพูน ลำปาง ค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 03:04:13 pm »
ไม่แน่ใจว่าโพสต์ถูกหัวข้อ ตามวัตถุประสงค์ของผู้ดูแลระบบหรือเปล่า  เพราะตัวทำงานอยู่ภาคกลาง (ตะวันออก)  แต่อยากย้ายไปทางเหนือ
แบบนี้ต้องโพสต์ในหัวข้อภาคเหนือหรือภาคกลางคะนี่.... :o :o

ก็โพสมันทั้งสองภาคเลยครับ 5555+    ;D

อัญชลีพร วชิรวงศ์วรัณ

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 08:43:41 pm »
ซาหวัดดีค่ะ  ทุกคน
แนะนำตัวก่อนนะคะ  ปัจจุบันเป็นนักวิชาการเงินและบัญชีปฏิบัติการ สังกัด สำนักงานบังคับคดีจังหวัดนครนายก  แต่อยากย้ายกลับบ้านที่เชียงใหม่ 
หรือจะเป็นลำพูน ลำปางก็ยังได้ค่ะ เพราะเดินทางไม่ไกลเท่าไหร่ถ้าเทียบกับที่นครนายก
ใครพอจะทราบข่าวคราวรับโอน 3 จังหวัดนี้ ไม่เกี่ยงหน่วยงาน หรือตำแหน่งเกื้อกูลก็ได้  เพราะทำงานไกลบ้าน 6 ปีแล้ว  อยากกลับเต็มที่แล้ว
รบกวนบอกด้วยนะคะ  จะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยจ้า......
 ;D ;D ;D

อัญชลีพร วชิรวงศ์วรัณ

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 08:45:17 pm »
สนใจเทศบาลตำบลสะเมิงใต้ จังหวัดเชียงใหม่ ห่าง 40 ก.ม.จากตัวจังหวัด ติดต่อ อัญชลีพร 0819516065 ค่ะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: