ผู้เขียน หัวข้อ: กรมราชทัณฑ์ เชิญทางนี้ครับ  (อ่าน 20749 ครั้ง)

arun_classic

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
กรมราชทัณฑ์ เชิญทางนี้ครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2010, 07:44:23 pm »
ใครที่ตองการสับเปลี่ยนเชิญทางนี้ครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: กรมราชทัณฑ์ เชิญทางนี้ครับ  (อ่าน 20749 ครั้ง)

BLUE

• ลูกบ้าน
  • *
Re: กรมราชทัณฑ์ เชิญทางนี้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2010, 07:58:13 am »
ขอรายละเอียดหน่อย ตำแหน่งอะไร อยู่จังหวัดไหน ;)

gitikun

• ลูกบ้าน
  • *
Re: กรมราชทัณฑ์ เชิญทางนี้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2010, 11:28:01 am »
ขอทราบรายละเอียดด้วยนะครับ  ตำแหน่งอะไรครับ  จังหวัดไหนครับ  จากข้าราชการส่วนท้องถิ่น

cat5432

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 10:04:16 pm »
อยากย้ายไปกรมราชทัณฑ์  จะสับเปลี่ยนกันได้หรือป่าวครับ
ผมและเพื่อน
1.(ผมอยู่) สำนักงานกิจการสตรีและสถาบันครอบครัว กระทรวงการพัฒนาสังคมฯ อยู่แถวๆ อนุสาวรีชัย ตำแหน่งนักพัฒนาสังคมปฏิบัติการ
2.(เพื่อนอยู่) กรมการพัฒนาชุมชน มหาดไทย อยู่ศูนย์ราชการ ถนนแจ้งวัฒนะ ตำแหน่งนักวิชาการพัฒนาชุมชนปฏิบัติการ

สนใจติดต่อ cat54321@hotmail.com

ขอบคุณครับ

plum2553

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2010, 09:11:25 pm »
เราคิดว่าการโอนสับเปลี่ยนถ้าใครมีเงินเดือนตามตัวอยู่แล้วจะง่ายน๊ะ แต่ถ้าเงินเดือนอยู่คนละที่น่ะยากหน่อย เพราะปัญหาที่เลขตำแหน่งด้วย เนี่ยปวดหัวเหมือนกันกับกรณีนี้เพราะเราก็อยู่คนละที่กับเงินเดือน ถึงจะหาคนมาลงแทนได้กรมก็ทำให้ไม่ได้เซ็งเจง ???

dadar

• ลูกบ้าน
  • *
ตำแหน่งปฏิบัติการใครอยากสับเปลี่ยนบ้าง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2010, 11:44:15 pm »
อยากสับเปลี่ยนค่ะ ตอนนี้เป็นตำแหน่งปฏิบัติการ(ตำแหน่งที่ทำอย่เป็นพวกบริหารและนิติศาสตร์) อยากสับเปลี่ยนกับตำแหน่งปฏิบัติการด้วยกัน (มิใช่ปฏิบัติงาน)ที่อย่กทม. นครปฐม ราชบุรี กาญฯ สมุทรสงคราม และสุพรรณฯ ก็ได้ ดิฉันจบตรีบัญชี,นิติศาตร์ โทบริหารฯ ตอนนี้อยู่ในหน่วยงานสังกัดกระทรวงการคลังที่ กทม.ถ้าใครอยากสับเปลี่ยนก็ติดต่อมาได้ที่ april_767@hotmail.com 

mkkfc1

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 10:36:26 pm »
อยากโอนไปกรมราชทัณฑ์เหมือนกันได้ข่าวว่าเงินดี จริงมั้ย ช่วยตอบหน่อย จากเด็กพช.

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 10:16:34 am »
ผมหมายถึงว่าคนที่ทำงานอยู่กราราชทัณฑ์เช่น เจ้าพนักงานราชทัณฑ์ นักทัณฑวิทยาเป็นต้น ที่ต้องการสับเปลี่ยนหรือย้ายเรือนจำ
ให้โพสไว้ที่นี่ครับ

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 10:21:44 am »
ผมมีคนที่ต้องการอยากสับเปลี่ยนย้ายเรือนจำดังนี้ครับ
1.เจ้าพนักงานราชทัณฑ์ปฏิบัติงาน ประจำอยู่ที่เรือนจำในกรุงเทพฯต้องการสับเปลี่ยนกลับภาคอิสานครับ
2.เจ้าพนักงานราชทัณฑ์ปฏิบัติงาน ประจำอยู่ที่เรือนจำในกรุงเทพฯต้องการกลับภาคใต้ครับ
3.เจ้าพนักงานราชทัณฑ์ปฏิบัติงาน ประจำอยู่ที่เรือนจำกลางระยองต้องการย้ายมาอยู่ที่กรุงเทพฯครับ
ใครสนใจโพสไว้ที่นี่นะครับว่างๆจากการเข้าเวรฯจะมาตอบครับ ขอบคุณมากๆครับ

malabre_nan

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2010, 02:08:49 pm »
สวัสดีครับผมอยู่เรือนจำกลางเขาบิน จ.ราชบุรีอยากย้ายไปแถบภาคเหนือ ยกเว้นแม่ฮ่องสอนยินดีรับเงื่อนไขอย่างอื่น
ตำแหน่ง นักทัณฑวิทยา เบอร์ติดต่อ 0879393382,0819514735

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: