ผู้เขียน หัวข้อ: สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาเชียงราย เขต 3 มีตำแหน่งว่าง  (อ่าน 6802 ครั้ง)

HARIBHOONCHAI

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ไม่ทราบว่าตอนนี้ว่างอยู่ไหมครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาเชียงราย เขต 3 มีตำแหน่งว่าง  (อ่าน 6802 ครั้ง)

lala

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ลองติดต่อไปดูนะคะ  ตามเบอร์โทรที่ให้ไว้  คาดว่าน่าจะยังไม่ได้คนนะคะ
ถ้าเราอยากไปจริง ๆ ลุยเลยค่ะ  คนไม่มีเส้นสายอย่างเรา  ต้องดิ้นรนให้ถึงที่สุด
เป็นกำลังใจให้นะคะ..... 8)

tashiro

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +20/-0
น่าสนใจครับ :D :D :D :D :D :D :D :D :D
สิ่งที่แสดงตัวตนให้โลกรู้ได้ดีที่สุด...คือการอยู่อย่างสงบและเกิดประโยชน์

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: