ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าพนักงานธุรการ ต้องการโอนย้ายไปปฏิบัติงานในจังหวัดพะเยา  (อ่าน 3608 ครั้ง)

nongput

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ต้องการโอนย้ายไปปฏิบัติงานในจังหวัดพะเยา อยากย้ายกลับบ้านค่ะ หากมีหน่วยงานไหนพอจะมีตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการ ว่างช่วยติดต่อกลับด้วยนะคะ pinit.put.a@hotmail.com  ได้ทุกหน่วยงานเลยค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าพนักงานธุรการ ต้องการโอนย้ายไปปฏิบัติงานในจังหวัดพะเยา  (อ่าน 3608 ครั้ง)

plum2553

• บุคคลทั่วไป
เข้าไปโพสไว้ที่กระทู้สำหรับภาคเหนือน๊ะ  :)

tatsana

• ลูกบ้าน
  • *
ตอนนี้ทำงานอยู่ที่ไหนคะ

nongput

• ลูกบ้าน
  • *
ตอนนี้ทำงานอยู่ที่โรงพยาบาลชุมชน จังหวัดเชียงรายค่ะ  อยากย้ายกลับบ้านที่พะเยา สนใจติดต่อ pinit.put.a@hotmail.com

nongput

• ลูกบ้าน
  • *
หากมีตำแหน่งว่างในจังหวัดพะเยาโปรดแจ้งให้ทราบหน่อยนะคะจะได้ติดต่อกลับไปค่ะ

aoy

• บุคคลทั่วไป
อยู่หน่วยงานไหน
ย้ายไปหรือยังค่ะ

THanakit

• ลูกบ้าน
  • *
ขอด้วยคนครับ ;D ;D ;D ;D

นัทมน ทองวัง

• ลูกบ้าน
  • *
ตอนนี้ทำงานที่พะเยา  อยากกลับลำปางค่ะ ถ้าเป็นลำปางคงจะดีนะ จะได้แลกกันเลย

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: