ผู้เขียน หัวข้อ: โอนย้าย,สับเปลี่ยน (แถบจังหวัดนครปฐม ราชบุรี กาญจนบุรี สุพรรณบุรี)  (อ่าน 41726 ครั้ง)

BLUE

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
   เพื่อน ๆ ท่านใดที่อยู่แถบจังหวัดนครปฐม ราชบุรี กาญจนบุรี สุพรรณบุรี โพสท์ข้อความโอนย้าย, สับเปลี่ยน ได้นะคะ
หรือมีข่าวรับโอนแถบจังหวัดเหล่านี้ก็โพสท์ได้ เพื่อเป็นศูนย์กลางให้คนที่ต้องการย้าย ได้ทุกตำแหน่งนะคะ ขอบคุณค่ะ :-*

ผู้เขียน หัวข้อ: โอนย้าย,สับเปลี่ยน (แถบจังหวัดนครปฐม ราชบุรี กาญจนบุรี สุพรรณบุรี)  (อ่าน 41726 ครั้ง)

^-^...น้ำหนึ่ง...^o^

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
แล้วตอนนี้อยู่จังหวัดไหนค่ะ

BLUE

• ลูกบ้าน
  • *
ตอนนี้อยู่ส่วนกลางค่ะ (กทม.)

• กำนัน
อืม อยู่ส่วนกลางเหมือนกันค่ะ ตำแหน่งธุรการปฏิบัติงาน กระทรวง ICT อยากไป นครปฐม

kasina

• ลูกบ้าน
  • *
อยู่กรมวิชาการเกษตร บางเขน ค่ะ  อยากกลับสุพรรณ  ใครสนใจติดต่อได้ค่ะ 080-2694677

123

• ลูกบ้าน
  • *
ถึงคุณน้ำหนึ่ง...
ที่ ICT รับโอนระดับชำนาญการ แต่ดิฉันปฏิบัติการ ไม่ทราบว่าจะมีรับโอนบ้างหรือไม่...เรียนถาม ;)

• กำนัน
ที่ ICT รับโอนระดับชำนาญการ แต่ดิฉันปฏิบัติการ ไม่ทราบว่าจะมีรับโอนบ้างหรือไม่...เรียนถาม ;)

ตำแหน่งอะไรค่ะ

123

• ลูกบ้าน
  • *

ตำแหน่งอะไรค่ะ

ตำแหน่งนักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการคะ..หรือว่าแท่งเดียวกันโอนได้มั้ย
ตำแหน่งนี้วุฒิสาขาอะไรบ้างคะ..และสุดท้ายงานลักษณะใดบ้างคะ..(เรียนถาม..อีกครั้ง) ???

• กำนัน
ตำแหน่งนี้ก็เหมือนกันหมดทุกที่แหละค่ะ แต่ว่า ตำแหน่งปฏิบัติงาน ของกระทรวงฯ ไม่เห็นมีน๊ะค่ะ

aaa_iii123

• ลูกบ้าน
  • *
คุณน้ำหนึ่ง  มีเมล์ไหมคะ  อยากคุยเรื่องโอนย้าย  ธุรการปฏิบัติการ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: