ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่กรุงเทพ(ส่วนกลาง)ทางนี้จ้า  (อ่าน 3359 ครั้ง)

pieng

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
Re: ใครอยู่กรุงเทพ(ส่วนกลาง)ทางนี้จ้า
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 01:39:53 pm »
รบกวนคุณ NONGJUNE อยากทราบค่ะว่าถ้าตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการ จะเปลี่ยนเป็นเจ้าพนักงานแรงงานได้ไหมคะ
อยากโอนไปอยู่กรมการจัดหางานค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่กรุงเทพ(ส่วนกลาง)ทางนี้จ้า  (อ่าน 3359 ครั้ง)

sitha26

• ลูกบ้าน
  • *
Re: ใครอยู่กรุงเทพ(ส่วนกลาง)ทางนี้จ้า
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 07:46:51 am »
ทำงานอยู่ศูนย์เทคโนโลยีทางการศึกษา ถ.พญาไท กทม.
ต้องการย้ายสับเปลี่ยนไปทำงานจังหวัดสมุทรสาคร ถ้าได้อำเภอเมืองจะดีมากค่ะ
สนใจ sitha26@hotmail.com ค่ะ

pajareej

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 10:03:10 am »
คุณpajareej  ได้ย้ายแร้วส่งข่าวด้วยนะ อยากไปทำแทนจังเรยงะ  :( 
ยินดีค่ะ  ทิ้งเมล์ไว้ให้ด้วยน่ะ  ที่นี้ทุกคนน่ารักมากเลย  แต่เราอยากกลับบ้านน่ะ  ไม่ชอบกรุงเทพฯ
แต่ไม่รู้จะได้ย้ายเมื่อไร  :-\ 
ช่วยอวยพรให้ด้วยน่ะ   :'( :'(

NONGJUNE

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 01:01:31 pm »
ได้สิค่ะ แต่ต้องมีตำแหน่งว่างนะค่ะ

jomkhuan

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 03:58:09 pm »
เราตำแหน่งพัสดุ อยู่สกลนคร อยากย้ายเข้าส่วนกลาง สนใจ t_thunsita@hotmail.com

reborn jong

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 10:17:10 pm »
นักวิเคราะห์นโยบายและแผน ปก. สำนักงานปลัดกระทรวงวิทย์ฯ ต้องการโอน ย้ายหรือสับเปลี่ยนไปเชียงใหม่จ้า ท่านผู้ใดสนใจติดต่อได้นะ :-*

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: