ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่ภาคเหนือทางนี้จ้า  (อ่าน 80160 ครั้ง)

Ivy

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
Re: ใครอยู่ภาคเหนือทางนี้จ้า
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2010, 01:58:04 pm »
ตำแหน่ง จพ.ธุรการ กทม. อยากย้ายกลับเชียงรายจ๊า ใครสนใจอยากสับเปลี่ยนตำแหน่งติดต่อได้นะคะ

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่ภาคเหนือทางนี้จ้า  (อ่าน 80160 ครั้ง)

Ivy

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2010, 02:05:03 pm »
บรรจุที่ กรมประชาสัมพันธ์ กทม. ตำแหน่ง จพ.ธุรการ อยากย้ายกลับเชียงรายค่ะ ติดต่อ pintaduang_j@hotmail.com
 :'(

nongput

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2010, 06:05:50 pm »
 :) จพ.ธุรการปฏิบัติงาน อยากย้ายกลับบ้านที่จังหวัดพะเยาค่ะ พอมีตำแหน่งว่างไหมคะ

moddd

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2010, 10:24:05 am »
ตำแหน่ง  เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน สำนักงานประกันสังคมจังหวัดเชียงใหม่  อยากโอนไปอยู่กระทรวงวัฒนธรรม สำนักงานพระพุท
ธศาสนาแห่งชาติ ภาคเหนือค่ะ ลำปาง ลำพูน เชียงใหม่ ติดต่อนะค่ะอยากไปอยู่จริง ๆ ค่ะ
Suvapit_mod@hotmail.com

moddd

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2010, 10:36:41 am »
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน สำนักงานประกันสังคมจังหวัดเชียงใหม่ อยากโอนไป กระทรวงวัฒนธรรม สำนักงานพระพุทธศาสนาแห่งชาติ กรมศิลปากร
ภาคเหนือค่ะ เชียงใหม่ ลำปาง ลำพูนค่ะ ติดต่อนะค่ะ อยากโอนจริง ๆ ค่ะ
suvapit_mod@hotmail.com

tien

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 04:36:16 pm »
อยากกลับบ้านเหมือนกันค่ะ :-* :-* :-*

add

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 05:05:44 pm »
เจ้าพนักงานการเงินและบัญชี  จังหวัดสมุทรสงคราม  อยากกลับจังหวัดพะเยาค่ะ  :'( :'( :'(

yanin

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 08:44:18 am »
เจ้าพนักงานสรรพากรปฏิบัติงาน กทม. อยากโอนย้ายกลับเชียงราย
ใครทราบตำแหน่งว่างที่ไหนบอกด้วยนะ yanin_ta@hotmail.com
 :-\

plum2553

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 09:50:16 am »
พอดีได้ไอเดียระดมความคิดจากเพื่อนเอางี้ขอความร่วมมือทุกคนที่ทำงานในเขตภาคกลางใส่รายละเอียดแบบนี้น๊ะจ๊ะ
1.ชื่อหน่วยงาน
2.เบอร์โทรติดต่อได้
3.ตำแหน่ง
ปล.ไม่ต้องใส่ชื่อจังหวัดที่ต้องการย้ายไปน๊ะ เอาไว้ไปหาดูในกระทู้ตามภาคแล้วติดต่อกันเองที่นั่นเลยน๊ะจ๊ะ ;D

plum2553

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 10:11:26 am »
ขอโทษจ้าเมื่อกี้พิมพ์ผิด เอาอันนี้ละกัน  :-[

พอดีได้ไอเดียระดมความคิดจากเพื่อนเอางี้ขอความร่วมมือทุกคนที่ทำงานในเขตภาคเหนือใส่รายละเอียดแบบนี้น๊ะจ๊ะ
1.ชื่อหน่วยงาน
2.เบอร์โทรติดต่อได้
3.ตำแหน่ง
ปล.ไม่ต้องใส่ชื่อจังหวัดที่ต้องการย้ายไปน๊ะ เอาไว้ไปหาดูในกระทู้ตามภาคแล้วติดต่อกันเองที่นั่นเลยน๊ะจ๊ะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: