ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วค่ะ ภาค ก. กพ. เปิดสอบแล้ว เปิดศูนย์สอบพร้อมกัน 17 แห่ง ทั่วประเทศ  (อ่าน 63572 ครั้ง)

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
ดีใจกับผู้ที่สอบผ่านได้ทุกค ๆ คนนะคะ ส่วนจุ๊บก็คงต้องสอบต่อไปเพราะนี่เพิ่งเป็นครั้งแรกที่ลงสนาม อุ่นเครื่องไปก่อนค่ะ เสียใจนะคะที่ไม่ติด แต่ก็ไม่ท้อ ยังมีวันพรุ่งนี้ให้ก้าวเดินต่อไป และจุ๊บขอเป็นกำลังใจกับคนที่สอบไม่ผ่านด้วยนะคะ  สู้ ๆ จร้า  

ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะคะ

อย่าเศร้าหรือเสียใจไปเลยครับ ครั้งหน้าเอาใหม่ สู้ๆครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วค่ะ ภาค ก. กพ. เปิดสอบแล้ว เปิดศูนย์สอบพร้อมกัน 17 แห่ง ทั่วประเทศ  (อ่าน 63572 ครั้ง)
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ
ซอง 11 x 12 เซนติเมตร  คือ ขนาด ซองจดหมาย ธรรมดานี้หรือเปล่าครับ

:-*

ก็คงเป็นซองจดหมายยาวๆธรรมดานะครับ (คิดว่านะ)

ผมเองกลับบ้านไปก็คงต้องไปเตรียมเอกสารเพื่อที่จะส่งเหมือนกันครับ (แปลกใจไม่หาย ผ่านได้ไงหว่า ฝนมั่วซะขนาดนั้น)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 22, 2010, 12:10:08 pm โดย งานราชการ »
.....

ARNAJUKR

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ส่งเอกสารตั้งแต่บัดนี้จนถึงวันที่ 30 กันยายน

หมายถึงว่าดูวันที่ประทับตราไปรษณีย์หน้าซองใช่มั๊ยครับ

ถ้าเราส่งวันที่ 30 ก็ได้ใช่มั๊ยครับ
??? ???

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ
ส่งเอกสารตั้งแต่บัดนี้จนถึงวันที่ 30 กันยายน

หมายถึงว่าดูวันที่ประทับตราไปรษณีย์หน้าซองใช่มั๊ยครับ

ถ้าเราส่งวันที่ 30 ก็ได้ใช่มั๊ยครับ
??? ???

ก็น่าจะดูวันที่ประทับตราไปรษณีย์นะครับ

แต่ผมว่าก็อย่าให้ขนาดนั้นเลยครับ เสียวแทน เอิ๊กๆ
.....

tien

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
ขอบคุณครับ มีชื่อผมด้วย ^^
ยินด้วยนะคะพี่คิง 8) 8) 8)ส่วนของนู๋ก็มีรายชื่อติดเหมือนกันค่ะ....แต่คงไม่ได้ใช้แล้วเพราะว่าได้โอนย้ายกระทรวงที่ชอบแล้วค่ะ ;D ;D ;D

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ
เพราะว่าได้โอนย้ายกระทรวงที่ชอบแล้วค่ะ ;D ;D ;D

เรื่องนี้ยิ่งน่ายินดีกว่า ;D ;D

ดีใจด้วยจ้า
.....

Tuky

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ มีชื่อผมด้วย ^^

ดีใจด้วยนะคะพี่คิง....ผ่านด่านแรกแล้วนะพี่..แล้วจะเลี้ยงน้องๆตอนไหนนิพี่ >:(รออยู่ๆๆ^_^ ::)
และก็ขอแสดงความยินด@ดีใจกับทุกๆท่านที่สอบผ่านนะ ;D

chaiya

• ลูกบ้าน
  • *
แล้วภาค ข จะมีเปิดสอบที่ไหนบ้างครับ ใครทราบรบกวนด้วยแนะนำด้วยครับผม
ถามอีกข้อครับ ผ่านภาค ก กพ. ไม่สามารถสอบภาค ข ของ ท้องถิ่น ใช่ไหมครับ

ksweeone

• ลูกบ้าน
  • *

ลุงรัก

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +22/-0
แล้วภาค ข จะมีเปิดสอบที่ไหนบ้างครับ ใครทราบรบกวนด้วยแนะนำด้วยครับผม
ถามอีกข้อครับ ผ่านภาค ก กพ. ไม่สามารถสอบภาค ข ของ ท้องถิ่น ใช่ไหมครับ
เปิดภาค ข ที่ไหนบ้างต้องตามข่าวเอานะครับ จากหลายๆแหล่งยิ่งดี

ส่วนผ่าน ภาค ก กพ ไม่สามารถเอาไปสอบภาค ข ท้องถิ่นได้  เข้าใจถูกต้องแล้วครับ
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: