ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วค่ะ ภาค ก. กพ. เปิดสอบแล้ว เปิดศูนย์สอบพร้อมกัน 17 แห่ง ทั่วประเทศ  (อ่าน 63454 ครั้ง)

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
มันอันเดียวกับ ป.ตรีไหม ละ ถ้าทางเดียวกัน จัดมาเลย

ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วค่ะ ภาค ก. กพ. เปิดสอบแล้ว เปิดศูนย์สอบพร้อมกัน 17 แห่ง ทั่วประเทศ  (อ่าน 63454 ครั้ง)
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

หาดทรายขาว

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
  • เลขาธิการ Web จร้า
มันอันเดียวกับ ป.ตรีไหม ละ ถ้าทางเดียวกัน จัดมาเลย

มันก็สอบ เลข กะ ภาษาไทยคือกันเหละ

แนวเหมือน แต่ยากแต่ละระดับขึ้นไปอ่ะคร่า

ความใฝ่ฝันสูงสุดคือ สรรพากร และ ศาลยุติธรรม สู้ๆๆ!!!!โว้ย

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ
สู้ๆๆละกาน...เอ...อุบลมีสอบ...น่าสนๆๆไม่ได้สอบนานแระ..ลองสอบดูอีกสนามดีกว่า :-[

ปะ..ปะ.. ไปด้วยกัน
.....

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ

มันก็สอบ เลข กะ ภาษาไทยคือกันเหละ

แนวเหมือน แต่ยากแต่ละระดับขึ้นไปอ่ะคร่า

อะนะ  ยังไงสนามนี้ต้องลองละครับเพราะไม่ต้องไปไหนไกล
.....

Tuky

• บุคคลทั่วไป
สู้ๆๆละกาน...เอ...อุบลมีสอบ...น่าสนๆๆไม่ได้สอบนานแระ..ลองสอบดูอีกสนามดีกว่า :-[

ปะ..ปะ.. ไปด้วยกัน

ได้ๆๆพี่คิง...แต่ต้องจ่ายตังค์พร้อมกันนะถึงจะได้ไปด้วยกันง่ายๆ
สมัครวันแรกๆนะพี่จึงจะได้โรงเรียนในเมืองใกล้บ้านเรา ;) (แถวๆ  เบ็ญฯ  นารี  ศรีปทุม  อุบลวิทย์ฯ)
ถ้าเป็น ศ.ป. ยิ่งดีนะพี่จะได้กลับไปเยือนถิ่นเก่า..ไปด้วยเด้อ (ขอตังค์ค่าสมัครด้วยดิ :-[)

Paranoid

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +14/-0
  • ท้องฟ้าย่อมมีเวลาเปลี่ยนสี
    • http://whoknown.blogspot.com
ใช่ติวสอบ กพ ของ แอคกรุ๊ป หรือเปล่าครับ ถ้าอันนี้ก็ยอมรับนะครับสอนดี
เข้าใจง่าย รู้สึกจะเป็น vcd 8 แผ่น write เป้น data ก็ dvd 2 แผ่น ถ้า
คุณคิงจะเอาก็ส่งที่อยูมาครับ เดี๋ยวผมส่งให้  :D

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ
ใช่ที่ติวเตอร์ใส่เสื้อสีเหลืองไหมครับ
.....

Paranoid

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +14/-0
  • ท้องฟ้าย่อมมีเวลาเปลี่ยนสี
    • http://whoknown.blogspot.com
 ;)ใช่ครับ สงสัยมีแล้ว  :-[ เอามะพร้าวมาขายสวนอีกแล้ว

deksamchuk

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ใช่ติวสอบ กพ ของ แอคกรุ๊ป หรือเปล่าครับ ถ้าอันนี้ก็ยอมรับนะครับสอนดี
เข้าใจง่าย รู้สึกจะเป็น vcd 8 แผ่น write เป้น data ก็ dvd 2 แผ่น ถ้า
คุณคิงจะเอาก็ส่งที่อยูมาครับ เดี๋ยวผมส่งให้  :D

น้องรัตน์สนใจได้ไหมเอ่ย..อิอิ
^_^ขอเป็นข้าแผ่นดินตลอดไป^_^

Tuky

• บุคคลทั่วไป

ตั๊กสนใจค่ะคุณอาดร...ส่งให้ได้ปะ :-[
จะเป็นพระคุณอย่างสูง :-\

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: