ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วค่ะ ภาค ก. กพ. เปิดสอบแล้ว เปิดศูนย์สอบพร้อมกัน 17 แห่ง ทั่วประเทศ  (อ่าน 63455 ครั้ง)

หาดทรายขาว

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
  • เลขาธิการ Web จร้า
มีสอบที่อุบล555++
 ;D
แต่ข้อสอบเป็น กากบาทอย่างเดิมไหมเน้อ ???

น้องนกมีแนวข้อสอบนะ เหมือนเด๊ะ จริงๆๆได้อันนี้ไป

แม่นมาก ไม่ขายนะ แต่ใครสนใจบอกนกได้นะ :)

คุยกันได้ว่าจะดำเนินการอย่างไร อยากให้เพ่ๆๆทุกคนสอบได้ ปีนี้นกก็จะสอบเหมือนกันแต่เอาปวส.

ขึ้นมันทั้ง 2 ระดับเลย(โลภอ่ะค่ะ) :D

พิเศษสำหรับฃาวราชการโดยเฉพาะเด้อ

ขอด้วยน้องนก เอิ๊กๆ..จะสอบเหมือนกันครับ

ให้ได้เดี๊ยวไรท์ไปให้แต่เพ่ต้องไปอ่านกระทู้ใน ไร้สาระ ก่อน แล้วถ้าช่วยหนูได้

เดี๊ยวหนูจัดส่งให้ ถึงที่... บิ๊กซีอุบลเระกัน

รายละเอียดเดวไว้ค่อยคุยกันเพ่เปงพี่ ต้องช่วยน้องก่อน โอเชมะ

ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วค่ะ ภาค ก. กพ. เปิดสอบแล้ว เปิดศูนย์สอบพร้อมกัน 17 แห่ง ทั่วประเทศ  (อ่าน 63455 ครั้ง)
ความใฝ่ฝันสูงสุดคือ สรรพากร และ ศาลยุติธรรม สู้ๆๆ!!!!โว้ย

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
T_T  555 มีข้อแม้ด้วย...

ตอบกระทู้ให้แล้วครับ ไม่รู้จะช่วยได้มากน้อยแค่ไหน ลองดูๆนะ
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

หาดทรายขาว

• กำนัน
T_T  555 มีข้อแม้ด้วย...

ตอบกระทู้ให้แล้วครับ ไม่รู้จะช่วยได้มากน้อยแค่ไหน ลองดูๆนะ

ไปอ่านคำตอบเระกันนะ

หนูก็ เปงดังสภาพนั่นเระ

เห่อ เศร้า
ความใฝ่ฝันสูงสุดคือ สรรพากร และ ศาลยุติธรรม สู้ๆๆ!!!!โว้ย

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ
สู้ๆจ้า หาไปเรื่อยๆ รอสอบ ก.พ. ไปด้วย เดี๋ยวอะไรๆมันก็ดีขึ้น อย่าคิดมากนะ  8)
.....

nuttapat

• ลูกบ้าน
  • *
ขี้โกง ปีที่แล้วต้องไปสอบ กทม. อย่างเดียว

สงสัยอยากได้ค่าธรรมเนียมสอบเยอะๆ เลยลงทุนแฮะ

แสดงว่าปีที่แล้วก็สอบแง่ๆๆเลย

สอบผ่านแล้วคร้าบ

Tuky

• บุคคลทั่วไป
สู้ๆจ้า หาไปเรื่อยๆ รอสอบ ก.พ. ไปด้วย เดี๋ยวอะไรๆมันก็ดีขึ้น อย่าคิดมากนะ  8)

โห..กำลังใจจากพี่ชายเรา..มากมายเหลือคณา
งั้นก็ฝากกำลังใจอัน้อยนิดส่งไปให้อิกแรงละกันนะ
ฝากให้พี่คิงด้วย..สู้ๆๆนะพี่...ลองสอบดูขึ้นบัญชีไว้ก็ยังดี
เพราะตัวข้าน้อยเองสอบมีแต่ขึ้นบัญชีไว้ทุกที่แต่เรียกม่ายถึงซ๊ากที... :-[
สู้ๆๆละกาน...เอ...อุบลมีสอบ...น่าสนๆๆไม่ได้สอบนานแระ..ลองสอบดูอีกสนามดีกว่า :-[

gitikun

• ลูกบ้าน
  • *
การเปิดสอบหลายจังหวัด  คือ การกระจายผู้เข้าสอบแข่งขันการสอบ ภาค ก ของ กพ. เพื่อไม่ให้คนมากเกินไปครับ

หาดทรายขาว

• กำนัน
การเปิดสอบหลายจังหวัด  คือ การกระจายผู้เข้าสอบแข่งขันการสอบ ภาค ก ของ กพ. เพื่อไม่ให้คนมากเกินไปครับ

เป็นความคิดที่ดีมากมายเลยคร่า ปีที่แล้วไปสอบที่อิมแพค

โอ้ว....เห็นคนแล้วจะเป็นลม....

เห่อๆๆเยอะจริงๆๆ

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ

เป็นความคิดที่ดีมากมายเลยคร่า ปีที่แล้วไปสอบที่อิมแพค

โอ้ว....เห็นคนแล้วจะเป็นลม....

แล้วนกสอบผ่านยัง
.....

หาดทรายขาว

• กำนัน

แล้วนกสอบผ่านยัง

ผ่านแล้ว ก็เพราะ  แนวข้อสอบที่มีอ่ะเหระ อัดเต็มที่ มีเวลาแค่ อาทิตย์เดว

แต่เป็นระดับ1นะค่ะ วุติปวช.ง่าส...

ปีนี้จะเอาปวส. โลภ......

สนใจป่าว....แนวข้อสอบง่ะ...555+++

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: