ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศผลสอบนักวิชาการคอมพิวเตอร์ฯ ศาลยุติธรรม  (อ่าน 8683 ครั้ง)

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
ยินดีกับลุงรักษ์ และผู้ได้บรรจุด้วยนะครับ.. ;)

ผมเป็นตัวสำรองรอต่อไป หวังว่าจะเรียกอีกนะครับ

เป็นตัวสำรองดีกว่าผมนะครับ "เป็นตัวถ่วง"  ;D

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศผลสอบนักวิชาการคอมพิวเตอร์ฯ ศาลยุติธรรม  (อ่าน 8683 ครั้ง)
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

ลุงรัก

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +22/-0
ยินดีกับลุงรักษ์ และผู้ได้บรรจุด้วยนะครับ.. ;)

ผมเป็นตัวสำรองรอต่อไป หวังว่าจะเรียกอีกนะครับ

ใครครับนี่... รายงานตัวด้วยครับ
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

ลุงรัก

• ปลัด
ุผมได้ที่ เชียงใหม่ นะก๊าบ...
เสียดาย มะได้ที่นางรอง  หรือ อุบล  แง่มๆ
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

ลุงรัก

• ปลัด
สำรองคนที่หนึ่งครับ นอนดึกจังนะครับลุงรักษ์  
โว้ว...ยังอยู่อีกหรอครับ  พรุ่งนี้ทำงานนะก๊าบบบ
แล้ว ไมตอยเร็วจัง  ออนกัน ดึก เจงๆ  อย่ากับเฝ้าหน้าจอเลย

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
ุผมได้ที่ เชียงใหม่ นะก๊าบ...
เสียดาย มะได้ที่นางรอง  หรือ อุบล  แง่มๆ

เชียงใหม่  ;) สาวสวย  >:( อิจฉา

ตอนนี้เริ่มงานใหม่แล้วใช่ไหมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2010, 10:22:22 am โดย งานราชการ »
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

keewell

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
ตำแหน่งแถวนั้นมันจะมีเหรอครับลุงรัก  เห็นมีแต่พนักงานคอมอะครับ

ผมรอลุ้นอีกทีตุลาโน่นล่ะ

ลุงรัก

• ปลัด
ตำแหน่งแถวนั้นมันจะมีเหรอครับลุงรัก  เห็นมีแต่พนักงานคอมอะครับ

ผมรอลุ้นอีกทีตุลาโน่นล่ะ

จริงๆตำแหน่งเราไม่มีหรอก
แค่..แซวคุณแตงกลับหนะครับ..

เออๆๆๆ..คุณรัก...เจ๊แตงเค้าฝากแสดงความยินดีมาด้วยนะ
ที่สอบได้..แล้วยังฝากบอกอีกว่า..ถ้าเลือกได้..เลือกลงที่ศาลนางรองนะ
เจ๊แตงรอให้คุณรักไปเลี้ยงข้าว..เอิ๊กๆๆๆ..อีกอย่างเจ๊แตงฝากความคิดถึงมาหาด้วยเน้อ
คิดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆถึงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: