ผู้เขียน หัวข้อ: รัฐสภา รับสมัครสอบแข่งขันเพื่อบรรจุบุคคลเข้ารับราชการประจำปี 2553  (อ่าน 26832 ครั้ง)

Tuky

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ ของเว็บ

ได้สมัครสอบ รัฐสภา กับเขาด้วยเหมือนกัน  แต่ว่าไม่ค่อยได้อ่านหนังสือเลยคร๊าปปปป

อ่านซักหน่อยนะท่าน อย่าเอาหนังสือหนุนหัวเหมือนพวกผมเชียวหละ  คริๆ

ูู^^
^^
^^

:-[ อะนะ....เคล็ดลับนี้สมาชิกบอร์ดหลายๆท่านเค้าชอบใช้จริงๆแหละ :-X

ผู้เขียน หัวข้อ: รัฐสภา รับสมัครสอบแข่งขันเพื่อบรรจุบุคคลเข้ารับราชการประจำปี 2553  (อ่าน 26832 ครั้ง)

porliza

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
 :) :)สู้ ๆ นะค่ะทุกคน
(:ก้าวไปข้างหน้าให้ได้มากที่สุด:)

wit

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ ของเว็บ

ได้สมัครสอบ รัฐสภา กับเขาด้วยเหมือนกัน  แต่ว่าไม่ค่อยได้อ่านหนังสือเลยคร๊าปปปป

อ่านซักหน่อยนะท่าน อย่าเอาหนังสือหนุนหัวเหมือนพวกผมเชียวหละ  คริๆ

ูู^^
^^
^^

:-[ อะนะ....เคล็ดลับนี้สมาชิกบอร์ดหลายๆท่านเค้าชอบใช้จริงๆแหละ :-X

:-X :-X ขอเอาเคล็ดนี้มาใช้ด้วยละกันครับ หุ ๆ ๆ

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"

ูู^^
^^
^^

:-X :-X ขอเอาเคล็ดนี้มาใช้ด้วยละกันครับ หุ ๆ ๆ
แนะนำว่าอย่าใช้เลยนะครับ เพราะผมลองใช้มาแล้วผลสอบออกมาไม่เป็นที่พอใจ แต่หลับสบายดีนักแล - -"
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

Tuky

• บุคคลทั่วไป
หุหุ...หลับสบายจริงๆแหละเนอะพี่คิง
ผลออกมาคือได้...ได้สอบ ;D..

North59

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
จบปริญญาตรีจะสมัครสอบได้ใหมครับ

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
เห็นมีตำแหน่งของ ป.ตรี อยู่นะครับ
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

ลุงรัก

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +22/-0
จบปริญญาตรีจะสมัครสอบได้ใหมครับ
แต่ เหมือนจะปิดรับสมัครแล้วนะครับ
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

wit

• **
ปิดรับสมัครแล้วรับ ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ น่าจะวันที่ 11 กรกฎาคมนี้ ครับ

wit

• **
ปิดรับสมัครแล้วรับ ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบ น่าจะวันที่ 11 กรกฎาคมนี้ ครับ

พิมพ์ผิด ไม่ใช่ประกาศรายชื่อครับ

เป็นวันที่สอบ  11 ก.ค.

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: