ผู้เขียน หัวข้อ: รัฐสภา รับสมัครสอบแข่งขันเพื่อบรรจุบุคคลเข้ารับราชการประจำปี 2553  (อ่าน 26833 ครั้ง)

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
รัฐสภา
ประกาศคณะกรรมการดำเนินการสอบแข่งขัน เรื่อง รับสมัครสอบแข่งขันเพื่อบรรจุบุคคลเข้ารับราชการประจำปี 2553

คลิกที่นี่เพื่ออ่าน    ประกาศ คณะกรรมการดำเนินการสอบแข่งขัน เรื่อง รับสมัครสอบแข่งขันเพื่อบรรจุบุคคลเข้ารับราชการเป็นข้าราชการรัฐสภาสามัญครั้งที่ 1/2553       

คลิกที่นี่เพื่ออ่าน   รายละเอียดเกี่ยวกับตำแหน่งและการสอบความรู้ความสามารถที่ใช้เฉพาะตำแหน่ง

คลิกที่นี่เพื่ออ่าน    รายละเอียดตำแหน่งที่รับสมัครสอบแข่งขัน

คลิกที่นี่เพื่ออ่าน    ลักษณะงานที่ปฏิบัติของตำแหน่งที่รับสมัครสอบแข่งขัน

รับสมัครทางอินเตอร์เนท 19 เม.ย. ถึง 6 พ.ค. 2553

ผู้เขียน หัวข้อ: รัฐสภา รับสมัครสอบแข่งขันเพื่อบรรจุบุคคลเข้ารับราชการประจำปี 2553  (อ่าน 26833 ครั้ง)
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

กวินศิริ

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ขอบคุณน่ะค่ะ  :) จะไปสมัคร อิอิ

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ
ประกาศคณะกรรมการดำเนินการสอบแข่งขัน เรื่อง รายชื่อผู้สมัครสอบแข่งขันเพื่อบรรจุบุคคลเข้ารับราชการเป็นข้าราชการรัฐสภาสามัญ
รายละเอียด

ระดับที่ ๑
รายละเอียด

ระดับที่ ๒
รายละเอียด

ระดับที่ ๓
รายละเอียด
.....

kensawa

• ลูกบ้าน
  • *

ลุงรัก

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +22/-0
ขอบคุณครับ
ลงสอบกะเขาด้วยหรอ..
ผมไม่ได้ลง

(เลขสวย  ตอบ 4 อ่าน 4444)
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

kensawa

• ลูกบ้าน
  • *
ขอบคุณครับ
ลงสอบกะเขาด้วยหรอ..
ผมไม่ได้ลง

(เลขสวย  ตอบ 4 อ่าน 4444)

สมัครสอบไว้เหมือนกันครับ

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ
ประกาศคณะกรรมการดำเนินการสอบ แข่งขัน เรื่อง กำหนดวัน เวลา และสถานที่สอบแข่งขัน เพื่อบรรจุบุคคลเข้ารับราชการเป็นข้าราชการรัฐสภาสามัญ

รายละเอียด
.....

ลุงรัก

• ปลัด
ขอบคุณท่าน นายอำเภอ
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

wit

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ ของเว็บ

ได้สมัครสอบ รัฐสภา กับเขาด้วยเหมือนกัน  แต่ว่าไม่ค่อยได้อ่านหนังสือเลยคร๊าปปปป

ลุงรัก

• ปลัด
สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ ของเว็บ

ได้สมัครสอบ รัฐสภา กับเขาด้วยเหมือนกัน  แต่ว่าไม่ค่อยได้อ่านหนังสือเลยคร๊าปปปป

อ่านซักหน่อยนะท่าน อย่าเอาหนังสือหนุนหัวเหมือนพวกผมเชียวหละ  คริๆ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: