ผู้เขียน หัวข้อ: สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน รับสมัครสอบเป็นข้าราชการ ตำแหน่งครูผู้ช่วย  (อ่าน 18960 ครั้ง)

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน กระทรวงศึกษาธิการ รับสมัครสอบแข่งขันเพื่อบรรจุบุคคล เข้ารับราชการเป็นข้าราชการและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่ง ครูผู้ช่วย ครั้งที่ 1 / 2553 สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน รับสมัคร 20-26 เมษายน 2553 สอบคัดเลือกภาค ก 8-9 พฤษภาคม 2553

รายละเอียด ที่นี่ หรือ ที่นี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2010, 02:34:51 pm โดย งานราชการ »

ผู้เขียน หัวข้อ: สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน รับสมัครสอบเป็นข้าราชการ ตำแหน่งครูผู้ช่วย  (อ่าน 18960 ครั้ง)
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

ลุงรัก

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +22/-0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 02, 2010, 12:57:57 pm โดย ลุงรัก »
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ
ขอบคุณครับที่ช่วยมาเพิ่มเติมข้อมูล  :-* :-*
.....

ลุงรัก

• ปลัด
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

Tuky

• บุคคลทั่วไป
เพิ่มเติม (หนังสือลงวันทีี่ 1 เมษายน 53)
http://personel.obec.go.th/ewtadmin/ewt/personal_obec/download/article/article_20100401093650.pdf

ขอบคุณมากนะคะคุณรักที่ส่งข่าวให้ทราบ
พอดีเลยค่ะจะได้มีเวลาเตรียมตัวเยอะขึ้น
..คุณรัก..ได้ไปติวสอบที่ไหนป่าวคะ
แล้วอ่านหนังสือไปถึงไหนแล้วนิ
ติวๆๆให้เพื่อนบ้างก็จะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยนะคะคุณรัก
คิดๆๆๆๆถึงๆๆๆๆๆเพื่อนนะ

ลุงรัก

• ปลัด
ซื้อหนังสือ มาอ่านเอา 
ตอนนี้ อ่านได้ 2 หน้าละ ครับ  :-[

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ
ตอนนี้ อ่านได้ 2 หน้าละ ครับ  :-[

55+ สู้ๆนะครับ คุณรัก อ่านได้สองหน้ายังดีกว่าผม เอามาหนุนหัวนอนเล่น เอิ๊กๆ
.....

Tuky

• บุคคลทั่วไป

55+ สู้ๆนะครับ คุณรัก อ่านได้สองหน้ายังดีกว่าผม เอามาหนุนหัวนอนเล่น เอิ๊กๆ

^
^
^
เอิ๊กๆๆๆ...สุตรนี้ตั๊กก็ใช้เหมือนกัน :-[..แต่ตอนนี้อ่านใกล้จะจบแล้วแหละ
เหลืออีกวิชานึงไม่รู้ว่าจะอ่านทันรึป่าว...

ลุงรัก

• ปลัด
ลุงรัก ไม่ไปสอบครู แล้วเน่อ
ด้วยเหตุจำเป็นต้องไปต่างจังหวัด
เซ็งเลย............

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ
ลุงรัก ไม่ไปสอบครู แล้วเน่อ
ด้วยเหตุจำเป็นต้องไปต่างจังหวัด
เซ็งเลย............

อ้าว! เสียดายแย่เลยนะครับ
.....

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: