ผู้เขียน หัวข้อ: ถาม...การตรวจสอบวุฒิ  (อ่าน 7189 ครั้ง)

ลุงรัก

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +22/-0
Re: ถาม...การตรวจสอบวุฒิ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 05:25:35 am »
ที่ว่ามาก็พอรู้คร่าวๆแล้วหละครับ

แต่หนังสือ กคศ. รับรองวุฒิ เค้าออกมาเพื่ออะไร  เพื่อใช้สมัครสอบครูได้ตรงตามสาระหรืออย่างไร เท่านั้นหละครับ

ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ถาม...การตรวจสอบวุฒิ  (อ่าน 7189 ครั้ง)
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

Tuky

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 08:16:09 am »
ที่ว่ามาก็พอรู้คร่าวๆแล้วหละครับ

แต่หนังสือ กคศ. รับรองวุฒิ เค้าออกมาเพื่ออะไร  เพื่อใช้สมัครสอบครูได้ตรงตามสาระหรืออย่างไร เท่านั้นหละครับ

ขอบคุณครับ
อยากให้บอร์ดนี้มีตัวแทน/ผู้แทน กคศ. หรือ อ.ก.ค.ศ.อยู่ด้วย เด้
จะได้พากันหายสงสัยกันซะทีเพราะข้าน้อยก็ยังสงสัยประเด็นเดียวกันกะคุณรักอยู่เหมือนกัน
จิงมั๊ยคะคุณรัก ???

ลุงรัก

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +22/-0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2010, 02:51:41 pm »

ขอบคุณครับ
อยากให้บอร์ดนี้มีตัวแทน/ผู้แทน กคศ. หรือ อ.ก.ค.ศ.อยู่ด้วย เด้
จะได้พากันหายสงสัยกันซะทีเพราะข้าน้อยก็ยังสงสัยประเด็นเดียวกันกะคุณรักอยู่เหมือนกัน
จิงมั๊ยคะคุณรัก ???

จ้า
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: