ผู้เขียน หัวข้อ: สำนักงานอุตสาหกรรมจังหวัดปัตตานี รับสมัครคัดเลือกบุคคลเข้ารับราชการ  (อ่าน 10804 ครั้ง)

ลุงรัก

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +22/-0
โห............กระทู้ที่ 5000  ถ้วน แล้วครับท่าน..........
ยอดชายเจงงงงงงงงงงงงงงง เจง
 :o

ผู้เขียน หัวข้อ: สำนักงานอุตสาหกรรมจังหวัดปัตตานี รับสมัครคัดเลือกบุคคลเข้ารับราชการ  (อ่าน 10804 ครั้ง)
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
โห............กระทู้ที่ 5000  ถ้วน แล้วครับท่าน..........

โอ้ว... เพิ่งเห็น ถ้าไม่บอกผมก็ไม่สังเกตุนะเนี๊ยะ

เถื่อนจริงๆ 55
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

เ ต รี ย ม ตั ว เ ดิ น ท า ง

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
  • ส ะ พ า น แ ส ง ด า ว

เหอๆๆๆ ตกลง ถามใครอ่ะ เรื่องรูป? 55555

นั่นซิครับ

ผมคิดว่าคงถามคุณ  ส ะ พ า น แ ส ง ด า ว

แต่ผมก็ถือวิสาวะตอบไป  ;D

5555 เอาน่ะ เรามีรูปก็ถามเรา เหอๆๆ (มีอยู่สองคนเองอ่า) กรั่กๆๆ
ถามทั้งคู่หละครับ   อ่า....อย่าซีเรียสๆๆ   หล่อ สวยกันทั้งคู่เลยครับ   
แต่เอ.......... คุณ แสงดาวฯ  10 กว่าปีจริงหรอครับ  เหอะๆๆๆๆ    เย้าเล่นหนะ

8)
บ้าแร้นนนนน สิบปีก็คงเป็นยายแล้ว เหอๆๆ
สองปีเองน้อ 555

ลุงรัก

• ปลัด
คุณ แสงดาว  จบเอกไรมาครับ
สนใจตามสอบตำแหน่งไรอยู่หรือครับ
 ???
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

• ลูกบ้าน
  • *

โอ้ว... เพิ่งเห็น ถ้าไม่บอกผมก็ไม่สังเกตุนะเนี๊ยะ

ฉลองเลยที่ร้านยาดองข้างทาง ฮ่าๆๆๆๆๆ ;D

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
โห............กระทู้ที่ 5000  ถ้วน แล้วครับท่าน..........

ฉลองเลยที่ร้านยาดองข้างทาง ฮ่าๆๆๆๆๆ ;D

จัดไปไม่ให้เสีย  55+
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

ลุงรัก

• ปลัด
โห............กระทู้ที่ 5000  ถ้วน แล้วครับท่าน..........

จัดไปไม่ให้เสีย  55+
ไม่ห้ามซักหน่อยหรอ.....  :-[

• ลูกบ้าน
  • *
คุณ แสงดาว  จบเอกไรมาครับ
สนใจตามสอบตำแหน่งไรอยู่หรือครับ
 ???

จบวิศวะคอมฯคร้าาาาา :)

ลุงรัก

• ปลัด
เพลินไปหน่อย   งานไม่ได้ทำเลย  คนที่จะคุยงานเค้า เค้ากลับบ้านไปแว้ว
ฮือๆๆๆ  แล้วงานจะเสร็จมั้ยเนี่ย...............
ส่งวันเสาร์นี้แว้วววววววววววว..............
 :-\

• ลูกบ้าน
  • *
เพลินไปหน่อย   งานไม่ได้ทำเลย  คนที่จะคุยงานเค้า เค้ากลับบ้านไปแว้ว
ฮือๆๆๆ  แล้วงานจะเสร็จมั้ยเนี่ย...............
ส่งวันเสาร์นี้แว้วววววววววววว..............
 :-\

กำ เหอๆๆ ทำงานๆๆๆ

55555555

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: