ผู้เขียน หัวข้อ: หน่วยงานไหนรับโอนพนักงานธุรการบ้าง  (อ่าน 7532 ครั้ง)

hugja_1979

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
Re: หน่วยงานไหนรับโอนพนักงานธุรการบ้าง
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 16, 2010, 03:52:13 pm »
ทำที่กรุงเทพค่ะ  อยู่รั้วเดียวกับปตท สำนักงานใหญ่  ถนนวิภาวดีรังสิต  ตรงกันข้ามกับโรงแรมโซฟิเทล  ใครสนใจมาได้เลยค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: หน่วยงานไหนรับโอนพนักงานธุรการบ้าง  (อ่าน 7532 ครั้ง)

คนผ่านทาง

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +4/-0
  • รักกันทุกวัน
Re: หน่วยงานไหนรับโอนพนักงานธุรการบ้าง
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 02:45:41 pm »
มีที่ไหนรับโอนอีกบ้างเนี่ย.....
อยากกลับบ้านใจจะขาดแล้ว
ขอให้มีความสุขและพอใจในปัจจุบัน

กวินศิริ

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 24, 2010, 07:08:37 pm »
ขอสอบถามหน่อยค่ะ ไม่ทราบน่ะค่ะ ตำแหน่งจพง.ธุรการปฏิบัติงาน โอนเปลี่ยนตำแหน่งเป็นจพง.การเงินและบัญชี ได้ใช่หรือไม่ค่ะ หมายถึง มีวุฒิ ที่สามารถ ปรับได้ หรือป่าวค่ะ ขอบคุณค่ะ  :)

ปากกาด้ามเดียว

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: เมษายน 20, 2010, 01:28:23 pm »
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน โคราช กรมพัฒนาสังคมและสวัสดิการ

อยากโอนย้าย ติดต่อมาได้นะจ๊ะ

กรมฯ อยู่ที่ ศาลากลาง โคราชรึป่าวคะ.........แล้วอยากจะย้ายไปที่ไหนคะ

pukpar

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 03:55:41 pm »
ตอนนี้ทำงานอยู่กรมสรรพากร ตำแหน่งเจ้าพนง.ธุรการปฏิบัติงาน อยากย้ายกลับบ้านที่อุบลไปหน่วยงานไหนก้อได้ สนใจติดต่อpukpar@hotmail.com

nachamol

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: เมษายน 28, 2010, 10:11:44 am »
รับราชการอยู่สมุทรปราการ

อยากย้ายกลับราชบุรีค่ะ

^-^...tudma...^o^

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2010, 08:31:13 am »
เราอยู่กทม. แต่ก็อยากสับเปลี่ยนในกทม.เหมือนกัน ใครอยากมาอยู่สำนักงานคณะกรรมการวัฒนธรรมแห่งชาติ กระทรวงวัฒนธรรม ติดต่อมานะจ๊ะ superweb_t@hotmail.com

^-^...tudma...^o^

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2010, 08:33:12 am »
เราอยู่กทม. แต่ก็อยากสับเปลี่ยนในกทม.เหมือนกัน ใครอยากมาอยู่สำนักงานคณะกรรมการวัฒนธรรมแห่งชาติ กระทรวงวัฒนธรรม ติดต่อมานะจ๊ะ superweb_t@hotmail.com

สนใจค่ะ ตำแหน่งอะไรคะ  จาก thi

pajareej

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2010, 10:55:27 am »
 :'( ภาคใต้ ไม่รับโอนบ้างค่ะ 
 :-\ :-\ อยากกลับบ้าน

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: