ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่สรรพากร เข้ามาคุยกันจ้า  (อ่าน 1247 ครั้ง)

Juicy

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
เราอยู่สรรพากรพื้นที่ 2 ป้อมปราบฯ  เจ้าพนักงานสรรพากรปฏิบัติงาน อยากย้ายไปมีนบุรี,ลาดกระบัง,ประเวศ,หนอกจอก

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่สรรพากร เข้ามาคุยกันจ้า  (อ่าน 1247 ครั้ง)

netty

• ลูกบ้าน
  • *
Re: ใครอยู่สรรพากร เข้ามาคุยกันจ้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 07:27:49 am »
 :)  หวัดดีเราก็อยู่สรรพากรเหมือนกันนะ   เป็นนิติกร

chuda

• ลูกบ้าน
  • *
Re: ใครอยู่สรรพากร เข้ามาคุยกันจ้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 10:51:43 am »
หวัดดี เราก็อยู่สรรพากรเหมือนกัน พื้นที่ 24 สาทร เจ้าพนักงานสรรพากรปฏิบัติงาน  :-[

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: