ผู้เขียน หัวข้อ: อยากย้ายสับเปลี่ยน ธุรการระดับปฏิบัติงาน กรมที่ดิน  (อ่าน 2552 ครั้ง)

ชาวดินแดนมหัศจรรย์

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0

ตอนนี้อยู่อิสานใต้ค่ะ  อยากย้ายสับเปลี่ยนเข้ากรมที่ดินค่ะ    ผู้ที่ต้องการกลับภูมิลำเนามาทำงาน โคราช  สุรินทร์ บุรีรัมย์ อุบลฯ  โทรมาคุยกันได้จ้า :)

086-แปด-เจ็ด-สอง-หก-เจ็ด-เจ็ด-เจ็ด   

(ขอโทษที่ต้องพิมพ์เป็นตัวอ่านนะคะ)  :'(

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากย้ายสับเปลี่ยน ธุรการระดับปฏิบัติงาน กรมที่ดิน  (อ่าน 2552 ครั้ง)

• ลูกบ้าน
  • *
 :-*  ลงกระทู้หลายวันแล้ว   คนในกรมที่ดิน (ศูนย์ราชการฯ)   ไม่เห็นมีโทรมาติดต่อบ้างเลยเหรอจ๊ะ   :-[ :-[ :-[

panaddanie

• ลูกบ้าน
  • *
ตอนนี้ทำงานอยู่จังหวัดอะไรคะ  :'(

• ลูกบ้าน
  • *
 :-[  ต้องขอโทษด้วยนะคะ...ไม่อยากลงในเวปละเอียด  ช่วยโทรมาตามเบอร์ที่ให้ได้โดยตรงเลยค่ะ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: