โอนย้ายข้าราชการ > โอนย้ายข้าราชการ

เข้าบอร์ดไม่ได้หลายวัน--แต่ไงก็ไม่เปลี่ยนใจ ((((จะโอนย้าย))) นักวิชาการคอม

(1/1)

swat_info:
เข้าบอร์ดไม่ได้หลายวัน--แต่ไงก็ไม่เปลี่ยนใจ ((((จะโอนย้าย))) นักวิชาการคอม  ผมอยากกลับบ้าน ทนอยู่กรุงเทพแบบสุดๆๆๆเลย

งานราชการ:
เนื่องจากขอใช้พื้นที่ ฟรี กับเพื่อนนะครับ แล้วโฮสเพื่อนมีปัญหาเลยทำให้เข้าไม่ได้ไปหลายวัน ขออภัยทุกท่านด้วยนะครับ (ก็หวังว่ามันจะไม่มีปัญหาอีก ... เอิ๊กๆ)

ขอให้โอนย้ายได้เร็วๆนะครับ

AIPUI:
นักวิชาการคอมพิวเตอร์  ต้องเรียนสาขาไหนครับ    ผมเรียนจบเครื่องมือวัดและระบบควบคุม  และทำงานด้านการติดตั้ง  วางระบบคอมพิวเตอร์  มา 10 กว่าปีแล้ว  มีงานให้ผมทำบ้างไหมครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ตอบ

Go to full version