ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมาจากบัญชีก.พ.ปี 50 เข้ามาคุยกันหน่อยจ้า  (อ่าน 58163 ครั้ง)

taya_จัง

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
มา กพ. เหมือนกัน ธุรการปฏิบัติงาน อยู่ สสจ.นนทบุรี อยากกลับกาญจนบุรี ใครสนใจคุยกันได้ 0811956259  ::)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมาจากบัญชีก.พ.ปี 50 เข้ามาคุยกันหน่อยจ้า  (อ่าน 58163 ครั้ง)

napad

• ลูกบ้าน
  • *
ตอนนี้อยู่ที่ สำนักงานปลัดกระทรวงยุติธรรม อยากย้ายกลับบ้านที่ปทุมจังเลยยยยมีใครอยากเปลี่ยนกับเราบ้าง ธุรการปฏิบัติงาน :-*

nungning

• ลูกบ้าน
  • *
 ;D อยู่สรรพากร พื้นที่ 16  อยากย้ายไปชลบุรี หรือจันทุบรี ก้อได้   :'(

คนผ่านทาง

• กำนัน
  • ราษฎรดีเด่น: +4/-0
  • รักกันทุกวัน
บรรจุเมื่อ เม.ย. 51  ตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน  อยู่ รพ.เกาะกูด  จ.ตราด
ต้องการย้ายกลับชลบุรีค่ะ สนใจสับเปลี่ยนได้นะคะ ;D
ขอให้มีความสุขและพอใจในปัจจุบัน

Unlee

• ลูกบ้าน
  • *
มีใครเป็นนักวิชาการปฏิบัติการบ้างมั๋ย ใครสนใจสับเปลี่ยนโอนย้ายนักวิชาการเงินหรือที่เกื้อกูลกันก็ได้ อยากกลับบ้านที่ชัยภูมิ จ้า..ใครทราบตำแหน่งว่างช่วยแจ้งข่าวด้วย www.fufujiga@chaiyo.com

okaewwong

• ลูกบ้าน
  • *
เราก็มาจากบัญชี กพ. 50 เหมือนกันค่ะ ตอนนี้อยู่สำนักงานอัยการสูงสุด เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน อยากย้ายกลับบ้านเหมือนกันค่ะ เชียงใหม่ รึว่าลำพูนก็ยิ่งดีค่ะ  :-*
ติดต่อคุยกันได้ที okaewwong@yahoo.com เอ็มคุยกันตอนค่ำได้นะค่ะ มีข่าวคราวก็กระจายได้ค่ะ  8)

NONGJUNE

• ลูกบ้าน
  • *
เราก็มาจากบัญชี ปี 50 เหมือนกัน

ตอนนี้ทำงานอยู่กรมการจัดหางาน ส่วนกลาง แถวดินแดง อยากย้ายกลับหนองคายหรือจังหวัดใกล้เคียง

สนใจโอนสับเปลี่ยนได้นะ เจ้าพนักงานพัสดุปฏิบัติงาน

nongsaranya

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +6/-0
ก.พ.50 เหมือนกัน จพง.การเงินและบัญชีปฏิบัติงาน สาธารณสุข เชียงใหม่ อยากย้ายไปแถวๆ สุโขทัย ตาก
 ::)

NEO571

• ลูกบ้าน
  • *
อยากย้ายมาตากเหรอ คุณ nongsaranya มา รพ. อุ้มผางมั้ยหละ กำลังอยากย้ายไปลำปาง แต่เป็นลำพูน หรือเชียงใหม่ก็ได้ อยากโทรคุยกันก็ที่เบอร์ 08-6671-7086

jinutta

• ลูกบ้าน
  • *
เราก็มาจาก ก.พ.50 เหมือนกัน บรรจุจะครบปีในอีกสองวันนี้แล้วจ๊ะ ตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงานที่สำนักงานคณะกรรมการวัฒนธรรมแห่งชาติ
เพื่อนๆ มีใครอยากโอนย้ายหรือสับเปลี่ยนตำแหน่งบ้างไหม เราอยากโอนไปที่ส่วนราชการอื่นในเขตกรุงเทพหรือนนทบุรี ถ้าใครมีข้อมูลอะรัย ส่งข่าวด้วยน๊า
superweb_t@hotmail.com

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: