ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมาจากบัญชีก.พ.ปี 50 เข้ามาคุยกันหน่อยจ้า  (อ่าน 58172 ครั้ง)

plum2553

• บุคคลทั่วไป
อยากทราบว่ามีใครที่มาจากบัญชีก.พ.เมื่อกี้นี้บ้าง คุยกันหน่อยอยากรู้ว่าใครอยู่ไหนบ้าง จะได้โอนสับเปลี่ยนกันได้น๊ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมาจากบัญชีก.พ.ปี 50 เข้ามาคุยกันหน่อยจ้า  (อ่าน 58172 ครั้ง)

chuda

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
เราก็มาจากบัญชีปี 50 เหมือนกันค่ะ อยู่สรรพากร แต่ตอนนี้อยากย้ายกลับไปอยู่แถวทางเหนือแล้ว แล้วคุณล่ะคะ  หรือมีใครสนใจจะสับเปลี่ยนหรือเปล่าคะ

plum2553

• บุคคลทั่วไป
เจ้าของกระทู้อยู่สกลนคร เจ้าพนักงานธูรการปฏิบัติงานน่ะ

zulin

• ลูกบ้าน
  • *
เราก็มาจากบัญชีนี้เหมือนกัน เราอยู่สำนักงาน ก.พ. ตำแหน่งธุรการ อยากกลับเหนือเหมือนกันจ้า ;D

Duanpen

• ลูกบ้าน
  • *
เราก็มาจากบัญชีนี้เหมือนกัน  ตอนนี้บรรจุเจ้าพนักงานธุรการที่สำนักงานเกษตรอำเภอห้วยราชบุรีรัมย์  แต่อยากโอนย้ายกลับศรีสะเกษใครสนใจบ้างติดต่อเราได้น่ะ  084-8248580

ชาวดินแดนมหัศจรรย์

• ลูกบ้าน
  • *
 :-[  มาจากบัญชีกพ.50 เช่นกันค่ะ :-[

252421

• ลูกบ้าน
  • *
มาจากบัญชี ก.พ.50 บรรจุ 12 มีนาคม 2552 เหมือนกัน ตำแหน่งจพง.ธุรการปฏิบัติงาน บรรจุกรมที่ดิน กองคลัง อยากย้ายสับเปลี่ยนกลับกาญจนบุรีเหมือนกัน

mapraw

• ลูกบ้าน
  • *
จาก บัญชี  ก.พ 50 เหมือนกันค่ะ  กำลังอยากย้ายเหมือนกัน แต่ไม่มีใครมาสับเปลี่ยน ทำงานอยู่กระทรวงสาธารณสุจ  จังหวัดมุกดาหาร อยู่ โรงพบาลค่ะ  อยากย้ายกับขอนแก่นค่ะ ติดต่อกับ mapraw_2548@hotmail.com

panaddanie

• ลูกบ้าน
  • *
อยากโอนย้ายตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน อยากย้ายกลับจ.อุบลราชธานี พอจะมีใครทราบว่าที่ไหนรับโอนบ้างคะช่วยแจ้งมาที่ panaddanie@hotmail.com ด้วยนะคะ ขอบคุณคะ :'(

ganniga2525

• ลูกบ้าน
  • *
เราก็บัญชีปี 50 เหมือนกัน บรรจุส่วนกลาง กรมทางหลวงชนบท บรรจุเมื่อ 16 มิถุนายน 2551 ตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน ต้องการโอนย้ายกลับบ้านเหมือนกันค่ะ  ???

ganniga2008@hotmail.com

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: