โอนย้ายข้าราชการ > โอนย้ายข้าราชการ

ใครมาจากบัญชีก.พ.ปี 50 เข้ามาคุยกันหน่อยจ้า

<< < (2/38) > >>

ชาวดินแดนมหัศจรรย์:
 :-[  มาจากบัญชีกพ.50 เช่นกันค่ะ :-[

252421:
มาจากบัญชี ก.พ.50 บรรจุ 12 มีนาคม 2552 เหมือนกัน ตำแหน่งจพง.ธุรการปฏิบัติงาน บรรจุกรมที่ดิน กองคลัง อยากย้ายสับเปลี่ยนกลับกาญจนบุรีเหมือนกัน

mapraw:
จาก บัญชี  ก.พ 50 เหมือนกันค่ะ  กำลังอยากย้ายเหมือนกัน แต่ไม่มีใครมาสับเปลี่ยน ทำงานอยู่กระทรวงสาธารณสุจ  จังหวัดมุกดาหาร อยู่ โรงพบาลค่ะ  อยากย้ายกับขอนแก่นค่ะ ติดต่อกับ mapraw_2548@hotmail.com

panaddanie:
อยากโอนย้ายตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน อยากย้ายกลับจ.อุบลราชธานี พอจะมีใครทราบว่าที่ไหนรับโอนบ้างคะช่วยแจ้งมาที่ panaddanie@hotmail.com ด้วยนะคะ ขอบคุณคะ :'(

ganniga2525:
เราก็บัญชีปี 50 เหมือนกัน บรรจุส่วนกลาง กรมทางหลวงชนบท บรรจุเมื่อ 16 มิถุนายน 2551 ตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน ต้องการโอนย้ายกลับบ้านเหมือนกันค่ะ  ???

ganniga2008@hotmail.com

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

ตอบ

Go to full version