ผู้เขียน หัวข้อ: โอนนักวิชาการคอมพิวเตอร์  (อ่าน 52521 ครั้ง)

ข้าราชการปริมณฑล

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
Re: โอนนักวิชาการคอมพิวเตอร์
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 03:42:51 pm »
ลองถามที่กองการเจ้าหน้าที่ สำนักงานปลัดกระทรวงมหาดไทยนะคะ

ผู้เขียน หัวข้อ: โอนนักวิชาการคอมพิวเตอร์  (อ่าน 52521 ครั้ง)

ลุงรัก

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +22/-0
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 09:29:45 pm »
ลองถามที่กองการเจ้าหน้าที่ สำนักงานปลัดกระทรวงมหาดไทยนะคะ
สนใจจะย้ายไปไหนครับ กทม หรอ ไม่กลับบ้านหรอ
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

ข้าราชการปริมณฑล

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 10:37:16 pm »
กทม.ค่ะ เพราะต้องเรียนต่อ ตอนนี้ได้ที่เรียนเรียบร้อยแล้ว
จะได้เดินทางไปเรียนได้สะดวกขึ้น และอาจจะขอเบิกค่าเช่าบ้านได้
ช่วยลดรายจ่ายได้ส่วนนึงน่ะค่ะ  ???

naumi

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2011, 07:40:09 pm »
ตอนนี้อยู่กระทรวงพลังงาน อยากโอน/ย้ายกลับบ้านหรือจังหวัดใกล้เคียงค่ะ (นครศรีธรรมราช  สุราษฎร์ธานี กระบี่ พัทลุง) หากที่ไหนมีตำแหน่งว่างรบกวนแจ้งด้วยนะค่ะ ติดต่อ naumi2526@gmail.com ขอบคุณค่ะ

EpisodeMumbo

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: กันยายน 11, 2011, 08:05:32 pm »
ผมเป็น นวก.คอมพิวเตอร์ปฏิบัติการ สังกัด กรมการขนส่งทางบกครับ

อยากย้าย กลับภาคเหนือ ถ้าเป็น เชียงใหม่ หรือลำพูน จะดีมากครับ  :'(

::) มีใครสนใจอยากเข้ากรมขนส่ง ติดต่อมาได้นะครับ noui_tc004@hotmail.com

หวาดดีเพื่อนหนุ่ย อิอิ

EpisodeMumbo

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: กันยายน 11, 2011, 08:18:23 pm »
  ;D ลื่มแนะนำตัวเลย

ผม ทำงานตำแหน่ง นวก.คอม สังกัด กรมสรรพากร กระทรวงการคลัง ทำงานแถวๆ ซอยอารีย์ สถานี BTS อารีย์
ทำงานสบาย มีโอที(ประมาณ 3000-5000บ./เดือน **แล้วแต่ความขยัน) งานไม่จับฉ่าย หน้าที่หลักพัฒนาโปรแกรมให้หน่วยงาน
(ตอนนี้ยื่นแจ้งความจำนงค์ของย้ายลง เชียงใหม่ไม่รู้จะได้หรือป่าว รอลุ้นปลายปีอยู่ครับ)

ต้องการ ย้าย กลับ ภูมิลำเนา ทางภาคเหนือตอนบน ครับ

ถ้ามีผู้สนใจ ติดต่อได้ครับ Varut_P@hotmail.com   

kobe

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: เมษายน 11, 2012, 10:36:11 am »
สวัสดีครับ ผมเป็น นวก.คอมฯ อยู่กระทรวงศึกษาธิการ ต้องการโอนไปอยู่อีสานตอนล่างครับ ติดต่อที่ tel : 080-7390245 email : the_one007-kobe@hotmail.com

kensawa

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: เมษายน 25, 2012, 02:01:58 pm »
สวัสดีครับผมเป็น นักวิชการคอมพิวเตอร์ ระดับปฏิบัติการ อยู่ สำนักศาลยุติธรรมประจำภาค 7 จ. นครปฐม อยากย้ายกลับภาคเหนือตอนบน 8 จังหวัดครับ ติดต่อ kensawa@hotmail.com

shadows

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 11:11:30 am »
ผม ตำแหน่ง จพน.โสต กระทรวงการคลัง กทม.
อยากย้ายไปทางภาคเหนือ ตำแหน่งเกื้อกูลกับ คอมพิวเตอร์

woradet

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2012, 01:53:02 pm »
ผม. ตำแหน่ง นักวิชาการคอมพิวเตอร์ ปฎิบัติการ ประจำ สำนักส่งเสริมการใช้เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร กระทรวงเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร กทม.
อยากโอนย้ายไป ภาคอีสาน อุดร ขอนแก่น หนองคาย ท่านใดสนใจติดต่อ woradet.sl@gmail.com [เติ้ง]  :-*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 16, 2012, 10:03:37 pm โดย woradet »

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: