ผู้เขียน หัวข้อ: โอนนักวิชาการคอมพิวเตอร์  (อ่าน 52498 ครั้ง)

ืืnymp

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
Re: โอนนักวิชาการคอมพิวเตอร์
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2010, 04:55:44 pm »
ปัจจุบันทำงานที่เทศบาล ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่ระบบงานคอมพิวเตอร์ อยากโอน ย้าย ไป กรุงเทพฯ หรือปริมณฑล มีที่ไหนรับโอน บ้างไหมค่ะ  ???

ผู้เขียน หัวข้อ: โอนนักวิชาการคอมพิวเตอร์  (อ่าน 52498 ครั้ง)

berry

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 05, 2010, 05:21:35 pm »
อ้างถึงคุณ suu <สวัสดีค่ะ   เป็นนักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ  อยู่กรมทางหลวง  ต้องการย้ายไปทำงานที่กระทรวงไอซีทีค่ะ เพราะอยู่ใกล้บ้าน  อยากทราบว่ามีตำแหน่งว่างพอจะย้ายไปได้มั้ยค๊ะ >

อยากโอนไปกรมทางหลวงจัง สนใจมากมาก

ืnara

• ลูกบ้าน
  • *
ถึงนักวิชาการคอมพิวเตอร์
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2010, 04:00:39 pm »
อยากรู้จัง นักวิขาการคอมพิวเตอร์ ในหน่วยงานราชการ ทำงานแบบไหนเหรอ เหมือนพวกงานคอม ในเอกชนป่ะ  :-[

ลุงรัก

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +22/-0
Re: ถึงนักวิชาการคอมพิวเตอร์
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2010, 04:39:03 pm »
อยากรู้จัง นักวิขาการคอมพิวเตอร์ ในหน่วยงานราชการ ทำงานแบบไหนเหรอ เหมือนพวกงานคอม ในเอกชนป่ะ  :-[
ตอบไม่ถูกเลย  ผมเคยเป็นแต่โปแรกมเมอร์ฟรีแลนซ์ อะครับ
ใครรู้ตอบทีละกันครับ
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

huait

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 05:38:58 pm »
เป็นนักวิชาการคอมพิวเตอร์อยู่ใน กทม. ครับ ต้องการไปโอนไป สิงห์บุรี สระบุรี อ่างทอง นครนายก ติดต่อ natz_tum@hotmail.com
  สนใจ มาสิงห์บุรีหรือเปล่าครับแต่ไม่ใช่นักวิชาการคอมพิวเตอร์ เป็นนักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ แต่ทำงานทางกด้าน IT ดูแล server คอมพิวเตอร์ และโปรแกรมทางสาธารณสุข  สนใจโทรมาคุยกันได้ครับ 0896641666 ธนรัตน์

cosciisoft

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 09:27:49 am »
ถ้าจบวิทย์คอมฯมา  แล้วมาทำงานราชการ  ที่เรียนมายาก ๆ ก็ไม่ได้ใช้ละครับ 55+

ลุงรัก

• ปลัด
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2010, 06:15:33 pm »
ถ้าจบวิทย์คอมฯมา  แล้วมาทำงานราชการ  ที่เรียนมายาก ๆ ก็ไม่ได้ใช้ละครับ 55+

ได้ใช้  ได้ใช้ตอนสอบเท่านั้นหละครับ  คริๆ  ;D
นอนนั้นผมก็ได้ใช้บ้างนะ บางเรื่องก็ไม่ได้แตะ  บางเรื่องก็ลงซะลึกเลย (ตูทำมะเป็นอ่ะ) :P
แล้วแต่ที่ด้วยหละคับ  บางที่ต้องทำอะไรที่ไม่มีในวิชาเรียนเลย แต่ต้องศึกษาใหม่หมด :(
บางที่ก็ทำงานเชิงนักวิเคราะห์แผนและนโยบายเลยครับ 8)
ปล. โพสต์ใช้อ้างอิงไม่ได้นะก๊าบบ  คิดเอาเองซะส่วนใหญ่   :P
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

keewell

• ผู้ใหญ่บ้าน
  • **
  • ราษฎรดีเด่น: +1/-0
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 10:16:04 pm »
ลุงรักเก่งทำได้หมดแหละ

ลุงรัก

• ปลัด
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 09:33:00 pm »
ลุงรักเก่งทำได้หมดแหละ
คนมันมีความสามารถ 555+   :-[

transfer

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 08:46:23 am »
ปักหมุดแล้ว
:D

ขอบคุณครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: