ผู้เขียน หัวข้อ: โอนนักวิชาการคอมพิวเตอร์  (อ่าน 52488 ครั้ง)

นายอิสระ สังฆรักษ์

• บุคคลทั่วไป
Re: โอน ย้าย สับ-เปลี่ยนนักวิชาการคอมพิวเตอร์
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2013, 11:30:49 am »
ปัจจุบัน ปฏิบัติหน้าที่

ตำแหน่ง  นักวิชาการคอมพิวเตอร์  ระดับ ชำนาญการ
             กลุ่มเทคโนโลยีสารสนเทศ กรมส่งเสริมวัฒนธรรม กระทรวงวัฒนธรรม
ที่ตั้ง      ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย ถ.เทียนมร่วมมิตร ห้วยขวาง กรุงเทพฯ

ความต้องการ
            โอน ย้าย สับ-เปลี่ยน ไปยังต่างจังหวัด กรุงเทพฯ และ ปริมณฑล

ช่องทางติดต่อ
          โทร   0868332189
          อีเมล์  issara.nat@gmail.com
          fb      http://www.facebook.com/Mr.Issara2521

ผู้เขียน หัวข้อ: โอนนักวิชาการคอมพิวเตอร์  (อ่าน 52488 ครั้ง)

udornp

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
Re: โอนนักวิชาการคอมพิวเตอร์
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2013, 12:11:52 pm »
สอบถามผู้รู้หน่อยครับ ปัจจุบันรับราชการการในตำแหน่ง นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ ส่วนกลาง สามารถโอนย้ายไปตำแหน่ง เจ้าหน้าที่ระบบคอมพิวเตอร์ ของเทศบาลได้หรือไม่ครับ

สามารถโอนย้ายได้ครับ ต้องไปติดต่อที่เทศบาลที่เราจะขอโอนไป ว่ามีกรอบตำแหน่ง หรืออัตราว่าง หรือไม่
ส่วนขั้นต้อนในการโอนย้าย ติดต่อที่เทศบาลได้ครับ

nayteenoi

« ตอบกลับ #92 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2013, 09:30:41 am »
ผมเป็นครับ นวก. คอม ปฏิบัติการ

nayteenoi

« ตอบกลับ #93 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2013, 10:01:08 am »
มีที่ไหนรับโอนบ้างครับ

nai

« ตอบกลับ #94 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2013, 11:35:33 am »
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ อยู่กระทรวง ICT อยากย้ายไปจังหวัดเพชรบูรณ์ค่ะ

nng

« ตอบกลับ #95 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2013, 08:58:54 pm »
อยากทราบว่าตำแหน่งของพวกเรา ในต่างจังหวัดมีหน่วยงานใดบ้าง อยากกลับต่างจังหวัดเหมือนกันครับ

อิศเรศ

« ตอบกลับ #96 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2013, 11:27:03 am »
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ปฏิบัติการ สำนักงานปลัดสำนักนายกรัฐมนตรี
ใครสนใจอยากเปลี่ยนงานกันของติดต่อเมล์มาได้
comscience99@hotmail.com

ดุลยวัฒน์

« ตอบกลับ #97 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 03:39:27 pm »
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ สังกัด ศทส.สป. กระทรวงสาธารณสุข ทำงานอยู่ กระทรวงสาธารณสุข แยกแคราย นนทบุรี  ต้องการย้ายกลับภูมิลำเนา จ.ขอนแก่นครับ

swat_info

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: เมษายน 25, 2014, 11:00:56 am »
คนขอนแก่น เยอะจัง

apae

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #99 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2014, 08:31:35 pm »
นวก คอมพิวเตอร์ปฏิบัติการ อยู่ที่สำนักงานประจำศาลจังหวัดปากพนัง จ. นครศรีธรรมราช ครับ ต้องการย้ายเข้า กทม ครับ หน่วยงานไหนก็ได้ครับ อีก 15 วัน ผมจะผ่านโปรละครับ

ใครสนใจ ติดต่อได้ทางเมลนี้นะครับ apaephungket@gmail.com

ขอบคุณครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: