ผู้เขียน หัวข้อ: โอนนักวิชาการคอมพิวเตอร์  (อ่าน 52415 ครั้ง)

pouiyy

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
Re: โอนนักวิชาการคอมพิวเตอร์
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2012, 07:50:15 pm »
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ปฏิบัติการ อยากย้ายกลับสงขลา. สุราษฎร์  หรือจังหวัดใกล้เคียงคะ
1. อยู่กระทรวงศึกษาธิการ กทม.
2. ตำแหน่งนักวิชาการคอมปฏิบัติการ
3. ติดต่อy.piyada@hotmail.com

ผู้เขียน หัวข้อ: โอนนักวิชาการคอมพิวเตอร์  (อ่าน 52415 ครั้ง)

nanny_s

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2012, 06:57:05 pm »
สวัสดีค่ะ   เป็นนักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ  อยู่กรมทางหลวง  ต้องการย้ายไปทำงานที่กระทรวงไอซีทีค่ะ เพราะอยู่ใกล้บ้าน  อยากทราบว่ามีตำแหน่งว่างพอจะย้ายไปได้มั้ยค๊ะ   หากคุณ swat_info ได้ย้ายกลับบ้าน พี่จะสามารถไปบรรจุเเทนในตำแหน่งได้มั้ยค๊ะ   หรือว่าใครที่ict อยากย้ายสับเปลี่ยนตำแหน่งก็ยินดีนะค๊ะ 

สวัสดีค่ะ คุณ suu ไม่ทราบว่าได้ที่ย้ายลงหรือยังคะ

pigajoo

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 03:21:38 pm »
ตำแหน่งนักวิชาการคอมฯปฏิบัติการ อยากย้ายกลับภูมิลำเนาเดิม(ยโสธร)หรือจังหวัดใกล้เคียง เช่น สารคาม,สุรินทร์,ร้อยเอ็ด,อุบล,ภาคอีสาน ได้หมดครับ ในตำแหน่งเดิมติดต่อผมได้ที่ 085-0028788 อีเมล์ mac_rmuti(at)hotmail.com,wajee_875(at)hotmail.com

ขอบคุณมาก ครับ
แม็ค   :'(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 25, 2012, 08:15:31 pm โดย pigajoo »

nannie_nk

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 11:15:41 am »
สวัสดีครับผมเป็น นักวิชการคอมพิวเตอร์ ระดับปฏิบัติการ อยู่ สำนักศาลยุติธรรมประจำภาค 7 จ. นครปฐม อยากย้ายกลับภาคเหนือตอนบน 8 จังหวัดครับ ติดต่อ kensawa@hotmail.com

สนใจมากค่ะ  แต่เราอยู่ กรมวิทยศาสตร์บริการ กระทรวงวิทย์ฯ ค่ะ

kobe

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 03:17:40 pm »
เป็นนักวิชาการคอมฯปฏิบัติการ
ของ มหาดไทย ที่จ.สิงห์บุรี
ต้องการย้ายกลับจ.นครฯ  พัทลุง สงขลา  กระบี่
มีใครต้องย้ายสับเปลี่ยนบ้าง
ตามemail     chalaw_51@hotmail.com

ไม่ทราบว่าหน่วยงานอะไรครับ

นวก คอมอยากย้าย

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 02:01:25 pm »
ผมเป็นนักวิชาการคอมฯ ปฏิบัติการ อยู่ในมหาลัยดังแห่งหนึ่ง อยากโอนย้ายไปที่อื่นภายใน กทม

popas

« ตอบกลับ #86 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2012, 04:18:08 pm »
เพื่อนๆ ที่ทำงานตามศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศของส่วนราชการต่าง ๆ  มีตำแหน่งเจ้าพนักงานเครื่องคอมพิวเตอร์ ชำนาญงาน ว่างและรับโอนมั้ยครับ

poyxml

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2012, 01:42:31 pm »
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ กรมทางหลวง ต้องการย้ายกลับ ที่โคราช หรือขอนแก่นครับ

naisandee

• ลูกบ้าน
  • *
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 12:43:55 pm »
สอบถามผู้รู้หน่อยครับ ปัจจุบันรับราชการการในตำแหน่ง นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ ส่วนกลาง สามารถโอนย้ายไปตำแหน่ง เจ้าหน้าที่ระบบคอมพิวเตอร์ ของเทศบาลได้หรือไม่ครับ

man

« ตอบกลับ #89 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2013, 01:09:27 pm »
เป็นนักวิชาการคอมพิวเตอร์ปฏิบ้ติการอยู่สิงห์บุรี ต้องการแลกไป กรุงเทพ dream_38@hotmail.com

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: