พูดคุย - ถามตอบ > ถามตอบ ปัญหาต่างๆ

ขอสอบถามครับ เรื่องวุฒการศึกษา

(1/2) > >>

joerpr:
สวัสดีครับทุกท่าน

คือว่าผมมีคำถามที่อยากรู้อะครับ คือผมจบ วท.บ(อุตสาหกรรมเกษตร) ตอนนี้ทำงานเอกชนอยู่แต่อยากหันไปทำงานข้าราชการอ่ะครับ ผมผ่านภาค ก มาก็นานแล้วแต่ไม่เห็นมีเปิดรับ สาขาผมเลย ขอสอบถามท่านที่พอจะทราบว่าสาขาผม พอจะหาสอบได้ที่องค์กรไหนได้บ้างครับ

ขอบคุณครับ

งานราชการ:
ขออนุญาตย้ายมาหมวดนี้นะครับ

ส่วนคำถาม ผมเองก็คงตอบได้แค่คำว่ารอ และติดตามข่าวการสอบเรื่อยๆละครับ เพราะผมเองตอนนี้ก็อารมณ์เดียวกันครับ แต่ดีที่คุณผ่านภาค ก. แล้ว ส่วนผมยังไม่เคยไปสอบเลยครับ  :-[  เอิ๊กๆ

โชคดีครับ

nungning:
ธกส. ตอนนี้เปิดรับสมัครอยู่นะ ลองเข้าไปดูซิ ;D

งานราชการ:

--- อ้างจาก: nungning ที่ ธันวาคม 24, 2009, 05:07:35 pm ---ธกส. ตอนนี้เปิดรับสมัครอยู่นะ ลองเข้าไปดูซิ ;D

--- End quote ---

ผมเองก็ว่าจะไปเหมือนกันครับ
ใครมีแนวข้อสอบเอามาแจกหน่อยนะครับ  :-[ เอิ๊กๆ

ลุงรัก:

--- อ้างจาก: งานราชการ ที่ ธันวาคม 24, 2009, 05:57:14 pm ---
--- อ้างจาก: nungning ที่ ธันวาคม 24, 2009, 05:07:35 pm ---ธกส. ตอนนี้เปิดรับสมัครอยู่นะ ลองเข้าไปดูซิ ;D

ผมเองก็ว่าจะไปเหมือนกันครับ
ใครมีแนวข้อสอบเอามาแจกหน่อยนะครับ  :-[ เอิ๊กๆ

ท่านลงสมัคร ตำแหน่งอะไรไปครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ตอบ

Go to full version