ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศผลสอบภาค ก ของวันที่ 6 ก.ย. - 30 ส.ค. ออกแล้วนะคะ  (อ่าน 23071 ครั้ง)

งานราชการ

• ผู้ตรวจการฯ
  • ผู้ว่าฯ
  • ราษฎรดีเด่น: +37/-1
  • "ผมรักในหลวง"
^
^
ขอบคุณครับที่ช่วยเอาข่าวมาแจ้ง >**<

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศผลสอบภาค ก ของวันที่ 6 ก.ย. - 30 ส.ค. ออกแล้วนะคะ  (อ่าน 23071 ครั้ง)
.....

“เกลียดจริงๆ พวกเห็นแก่ตัว”

kwan_moc

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
รอบที่สอบ 8 พฤศจิกายน 52 ประกาศผลเมื่อไรคะ

หาดทรายขาว

• กำนัน
  • เลขาธิการ Web จร้า
ขอบคุณที่ช่วยเอาข่าวมาแจ้งครับ  :-*

ผมเองยังไม่เคยไปสอบเล๊ย ก.พ. เนี๊ย จะไปทีไรขี้เกียจทุกที  :-[  ครั้งหน้าเดี๋ยวต้องไปบ้าง

ผ่านครับ

แหะๆ จบปุ๊บสอบปั๊บ

ดีใจด้วยครับ ... ครั้งเดียวเหรอครับ ... เก่งเนอะ ;)
เห็นเพื่อนมันไปหลายที่แล้วครับแต่ยังไม่ผ่าน  :-X

งี้หนูก็เก่งเหมือนกัลนะซิ

รอบเดียวผ่านนั่งทำไปฉี่จะราด ก็แอร์มันเย็นอ่ะ

แต่ของหนู

ปวช.นะ ขึ้นทะเบียน เรียบร้อยแล้ว ;D
ความใฝ่ฝันสูงสุดคือ สรรพากร และ ศาลยุติธรรม สู้ๆๆ!!!!โว้ย

Tuky

• บุคคลทั่วไป
ขอแสดงความยินดีกับทุกๆท่านนะคะที่สอบผ่าน
ทางนี้จำได้ว่าไปสอบ กพ.ครั้งเดียว ตั้งแต่ปี 49
ไม่ผ่านเลยตั้งแต่นั้นมาไม่เข้าไปใกล้กะ กพ.เลย
(อยากเป็นผู้เป็นคนเหมือนกานแหละ..เหอะๆๆ)
แต่น้อมรับด้วยเกล้าเลยว่าข้อสอบ กพ.เนี่ยสุดยอดเลย :-\

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ
สนาม กพ ผมยังไม่เคยเข้าไปลองของเลยครับ - -"
.....

Tuky

สนาม กพ ผมยังไม่เคยเข้าไปลองของเลยครับ - -"

ลองเข้าไปดูนะคะพี่ ...แล้วจะหนาวววว
 :-[ :-[

งานราชการ

• ผู้ว่าฯ

ลองเข้าไปดูนะคะพี่ ...แล้วจะหนาวววว
 :-[ :-[

แอร์มันเย็นเหรอจ๊ะ
.....

Tuky

^
^
^
^
^

จ้า.....เพราะแอร์มันเย็น
 :D :D :D

nuttapat

• ลูกบ้าน
  • *
ผมว่า ภาค ก ของท้องถิ่นยากกว่า ก.พ. อีกนะครับ

อ๋อ แล้วก็ภาคความรู้ทั่วไปของ กกต. ก็ยากพอควร ไม่ค่อยเปิดสอบด้วย

ลุงรัก

• ปลัด
  • ราษฎรดีเด่น: +22/-0
ผมว่า ภาค ก ของท้องถิ่นยากกว่า ก.พ. อีกนะครับ

อ๋อ แล้วก็ภาคความรู้ทั่วไปของ กกต. ก็ยากพอควร ไม่ค่อยเปิดสอบด้วย

ผมกับเพื่อน  ลงความเห็นกันว่า  สถ(ปี51) ยากกว่า กพ(ปี51) นะครับ

หมายเหตุ .......  สอบผ่านทั้งคู่ เลยไม่รู้ว่า 52 ยากมั้ยครับ
ชีวิตสุขๆทุกข์ๆ   แต่ยังไงก็ไร้รัก

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: