ผู้เขียน หัวข้อ: จะสร้างกลุ่ม line โอนย้ายนักจัด/นวค. สนใจทิ้ง id ไว้ครับ  (อ่าน 5973 ครั้ง)

numtipnaka

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
mologo4 นักจัดการ ชนก. อยากโอนไปแถว นนทบุรี หรือในกระทรวงสาสุขค่ะ  หรือเป้น ตำแหน่งงานที่เกื้อกูลกัน เช่น นักทรัพฯ จะดีมากๆ ค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: จะสร้างกลุ่ม line โอนย้ายนักจัด/นวค. สนใจทิ้ง id ไว้ครับ  (อ่าน 5973 ครั้ง)

ลูกหมี

• บุคคลทั่วไป
นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ บรรจุสถาบันบำราศนราดูร อยากย้ายกลับเมืองขอนแก่น ดูแลบุพการีอายุ 80 ค่ะ
id line : lookmee95 / ขอบคุณค่ะ

tim_sk

email : tim_sk@hotmail.com
ส่ง QR code กลุ่ม มาทาง email ได้ไหมคะ
ขอบคุณมากค่ะ

0964151236

ตำแหน่ง นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ ตอนนี้อยู่สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร ส่วนกลาง(กทม.) ต้องการย้ายกลับบ้านที่ จังหวัดอุดรธานี ค่ะ

ธัญวรัตน์

id_lovekhimmmm
นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ รพ.อยากย้ายไปหาประสบการณ์ที่อื่น

วิ

นักจัดการงานทั่วไป กทม. ต้องการย้ายตำแหน่งเดียวกันหรือเกื้อกูล จ.สมุทรปราการ ID=w_tukta

Apichaya

id : aa_atom_mm

ขอบพระคุณค่ะ

jeew

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: