โอนย้ายข้าราชการ > โอนย้ายข้าราชการภาคกลาง

อยากโอนไปหน่วยงานอื่นค่ีะ

(1/1)

Kwangtung:
นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ ส่วนกลาง ต้องการโอนไปหน่วยงานอื่นค่ะ

biggie285:

--- อ้างจาก: Kwangtung ที่ กุมภาพันธ์ 10, 2017, 09:24:16 am ---นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ ส่วนกลาง ต้องการโอนไปหน่วยงานอื่นค่ะ

--- End quote ---

ไม่ทราบว่าอยู่ส่วนกลาง  หน่วยงานไหนอะครับ ?

Kwangtung:

--- อ้างจาก: biggie285 ที่ กุมภาพันธ์ 10, 2017, 03:14:44 pm ---
--- อ้างจาก: Kwangtung ที่ กุมภาพันธ์ 10, 2017, 09:24:16 am ---นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ ส่วนกลาง ต้องการโอนไปหน่วยงานอื่นค่ะ

ไม่ทราบว่าอยู่ส่วนกลาง  หน่วยงานไหนอะครับ ?

ท่องเที่ยวและกีฬาค่ะ

bell:
ทำไมถึงอยากโอนย้ายค่ะ

Maxpintx:
สามารถโอนย้ายได้เลยหรือจ้องทำเรื่องก่อนครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ตอบ

Go to full version