ผู้เขียน หัวข้อ: โอนนักวิชาการคอมพิวเตอร์  (อ่าน 1780 ครั้ง)

Oak

• บุคคลทั่วไป
โอนนักวิชาการคอมพิวเตอร์
« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2015, 09:16:15 pm »
นักวิชาการคอม ปฏิบัติการ อยู่ BOI จตุจักร อยากโอนย้ายไป แจ้งวัฒนะหรือนนทบุรีเพราะใกล้บ้านมากกว่ามาก
ใครสนใจแลกที่กันหรือกำลังจะไปโอนที่อื่นแล้วเมลมาหน่อยนะครับ

oak49147@gmail.com

ผู้เขียน หัวข้อ: โอนนักวิชาการคอมพิวเตอร์  (อ่าน 1780 ครั้ง)

chalermchai

• บุคคลทั่วไป
Re: โอนนักวิชาการคอมพิวเตอร์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 11, 2017, 04:55:45 pm »
สอบถามเรื่องใดครับ
เมลมาได้เลยครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: