ผู้เขียน หัวข้อ: นายช้่างเทคนิคชำนาญงาน สามารถโอน ไปหน่วยงานไหนได้บ้างครับ  (อ่าน 2052 ครั้ง)

teraphan

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
อยู่นายช่างเทคนิคตั้งแต่ระดับ1จนตอนนี้ชำนาญงาน วุฒิปวช.อิเล็กทรอนิกส์
ตอนนี้มีวุฒิปวส.อิเล็คฯแล้ว ทำงานสายงานนี้มา24ปีแล้วครับ
อยู่แต่กรุงเทพ อยากโอนไปทำงานต่างจังหวัดในสายงานอื่นบ้าง
สามารถโอนไปตำแหน่งอะไรได้บ้างครับ มีขั้นตอนอย่างไรบ้างครับ
มีที่ไหนรับโอนบ้างไหมครับ รบกวนชี้แนะด้วยครับ ไม่มีประสบการโอนย้ายเลย
ขอบคุณครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: นายช้่างเทคนิคชำนาญงาน สามารถโอน ไปหน่วยงานไหนได้บ้างครับ  (อ่าน 2052 ครั้ง)

ball

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ไปได้ทุกหน้วยงานครับ  ตำแหน่งนายช่างไฟฟ้า นายช่างเทคนิค จพ.โสต  แล้วตอนนี้อยู่หน่วยงานไหนครับ

ณรงค์

• บุคคลทั่วไป
สนใจมาตะแหน่งนายช่างไฟฟ้าไหมครับ อยู่ระยอง
0846097534

chai9999

• บุคคลทั่วไป
นายช่างเครื่องกลปฏิบัติงาน นครพนม อยากสับเปลี่ยนตำแหน่ง กรมไหนก้ได้ครับ

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: