ผู้เขียน หัวข้อ: รับโอน จพ ธุรการ จำนวน 2 ตำแหน่ง นนทบุรี  (อ่าน 1407 ครั้ง)

เก๋

• บุคคลทั่วไป
สำนักงานรัฐมนตรี กระทรวงสาธารณสุข รับโอนข้าราชการตำแหน่ง จพ.ธุรการ ชำนาญงาน* / ปฏิบัติงาน
**ต้องการผู้มีความรู้ความสามารถด้านการพัสดุโดยตรงค่ะ รับโอนตำแหน่ง จพ.ธุรการ แต่การปฏิบัติงานให้ทำงานด้านพัสดุของสำนักงานรัฐมนตรี อยู่นนทบุรีค่ะ**
ผู้ใดสนใจยื่นแบบแสดงความประสงค์ขอโอนได้ที่ สำนักงานรัฐมนตรี ชั้น 5 กระทรวงสาธารณสุข ตอนนี้มีตำแหน่งว่างอยู่ 2 ตำแหน่งค่ะ
หรือโทรสอบถามก่อนที่ 02590 1104 <--- ในเวลาราชการนะคะ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รับโอน จพ ธุรการ จำนวน 2 ตำแหน่ง นนทบุรี  (อ่าน 1407 ครั้ง)

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: