ผู้เขียน หัวข้อ: มีตำแหน่งนิติกรปฏิบัติการที่ไหนว่างบ้าง  (อ่าน 4909 ครั้ง)

netty

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0

อยากโอนไปแยุ่หน่วยงานอื่น   ในตำแหน่งนิติกรตอนนี้มีไหนว่างบ้างครับ
  ผมต้องการโอนไปเป็นข้าราชการพลเรือนเหมือนเดิมครับ   ตอนนี้รับราชการ  เป็นนิติกรอยู่สรรพากรพื้นที่ในกทม  ครับ  สังกัดภาค  1  นิติกรท่านใดสนใจ             สับเปลี่ยนตำแหน่งกันฝากเบอรืโทรกลับได้นะครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: มีตำแหน่งนิติกรปฏิบัติการที่ไหนว่างบ้าง  (อ่าน 4909 ครั้ง)

maple

• ลูกบ้าน
  • *
ตอนนี้ก็อยากโอนย้ายเหมือนกันค่ะ (ขออภัยหากตอบไม่ตรงคำถามนะคะ) เท่าที่หา ส่วนใหญ่ หากเป็นการเปิดรับสมัคร ก็จะประกาศไว้ด้วยว่าไม่รับโอน ตอนนี้ทำอยู่กรมบังคับคดีค่ะ สนใจมาไหมคะ

zerbiruz

• ลูกบ้าน
  • *
ไม่ทราบว่าตอนนี้คุณmapleตำแหน่งอะไรเหรอคับ

maple

• ลูกบ้าน
  • *
ตำแหน่งเจ้าพนักงานพิทักษ์ทรัพย์น่ะค่ะ

netty

• ลูกบ้าน
  • *
Re: มีตำแหน่งนิติกรปฏิบัติการที่ไหนว่างบ้าง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 01:28:32 pm »
 :-*   อยากไปกรมบังคับคดีนะครับ  แต่เขาเปิดแล้วไม่รับโอนอะครับ

สมัยจบใหม่ๆเคยฝึกงานอยู่ที่นั่น

คุณ  maple  แลกกับผมไหมครับ  ผมอยู่สรรพากร

ณัชชา

• บุคคลทั่วไป
Re: มีตำแหน่งนิติกรปฏิบัติการที่ไหนว่างบ้าง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2016, 09:48:34 am »
เทศบาลตำบลกุฎโง้ง อำเภอพนัสนิคม จังหวัดชลบุรี
รับโอนย้ายนิติกรนะคะ ที่ทำการติดถนนใหญ่ ถ.ศุขประยูร เดินทางสะดวก ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆค่ะ
สอบถามได้นะคะ 0925176456

IO

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2017, 07:59:30 pm »
คุณmalpe อยู่พื้นที่ไหนคับในกทม.

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: