ผู้เขียน หัวข้อ: นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการต้องการโอนย้าย  (อ่าน 877 ครั้ง)

beam

• บุคคลทั่วไป
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการต้องการโอนย้าย ไปหน่วยงานใดก็ได้ในจังหวัด กทม นนทบุรี หรือใกล้เคียง หรือเชียงใหม่ ลำพูน ค่ะ งานหนักไม่เกี่ยงค่ะ ตอนนี้เหลืออีก 4 เดือนจะพ้นทดลองงานอยากสอบถามไว้ก่อนเพื่อยื่นค่ะ ขอบพระคุณทุกๆท่านมากๆค่ะ หากมีข้อมูลติดต่อได้ ที่ beambeam.new@gmail.com นะคะ ขอบพระคุณมากๆค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการต้องการโอนย้าย  (อ่าน 877 ครั้ง)

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: