ผู้เขียน หัวข้อ: ขอไฟล์ โอนย้ายข้าราชการ สามัญ ไป ท้องถิ่น  (อ่าน 813 ครั้ง)

THanakit

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
ขอไฟล์ โอนย้ายข้าราชการ สามัญ ไป ท้องถิ่น(อบต/เทศบาล) หน่อยครับ ผมอยากได้ไฟล์ตั้งแต่เริ่มเลยครับ ถ้ามีแบ่งให้ผมหน่อยครับ thanakit_mm@hotmail.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอไฟล์ โอนย้ายข้าราชการ สามัญ ไป ท้องถิ่น  (อ่าน 813 ครั้ง)

pppooo

• ลูกบ้าน
  • *
รบกวนขอด้วยคนนะคะ shompoo_tha@yahoo.com ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

mtn304

• ลูกบ้าน
  • *
Re: ขอไฟล์ โอนย้ายข้าราชการ สามัญ ไป ท้องถิ่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2016, 09:55:07 am »
ขอด้วยคนนะครับ deachar.kd@gmail.com

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: