ผู้เขียน หัวข้อ: นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ กรมส่งเสริมการเกษตร ระยอง อยากกลับจันทบุรี ตราด ครับ  (อ่าน 877 ครั้ง)

mingpet

• ลูกบ้าน
  • *
  • ราษฎรดีเด่น: +0/-0
นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ สำนักส่งเสริมและพัฒนาการเกษตรเขตที่ 3 จังหวัดระยอง อยากกลับจันทบุรี หรือ จังหวัดตราด ตำแหน่งเกื้อกูลได้หมดไม่เกี่ยงครับ  :-[ สับเปลี่ยน ชี้เป้า หรือพูดคุยกันได้ครับ  ;D) 06 1397 2332 ( ชื่อนัทครับ )

ผู้เขียน หัวข้อ: นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ กรมส่งเสริมการเกษตร ระยอง อยากกลับจันทบุรี ตราด ครับ  (อ่าน 877 ครั้ง)

beam

• บุคคลทั่วไป
อยากย้ายมาเกษตรตราดมั้ยค่ะ นักวิเคราะห์นโยบายและแผน เดี๋ยวเราไปเป็นนักทรัพย์ที่ระยอง แต่เรายังไม่ผ่านทดลองงาน รออีก 4 เดือนไหวมั้ย beambeam.new@gmail.com

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: