ผู้เขียน หัวข้อ: นักวิชาการพัสดุ กรมส่งเสริมคุณภาพสิ่งแวดล้อม 2558  (อ่าน 4549 ครั้ง)

paul

• บุคคลทั่วไป
อัพเดทข้อมูลข่าวสารกันได้ที่นี่ค่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: นักวิชาการพัสดุ กรมส่งเสริมคุณภาพสิ่งแวดล้อม 2558  (อ่าน 4549 ครั้ง)

paul

หวังว่าจะเรียกมากกว่า 1 อัตรานะจ๊ะ

paul

ประกาศผลสบอแล้วจ้า ผ่านเยอะ ยินดีด้วยค่ะ :) :)

IngIng

ขอให้เรียกไวไว สาธุ

Paul

แล้วจะเรียกเมื่อไร ใครรู้บ้าง

AE

สามารถเรียกดูการเรียกใช้บัญชีได้ที่ไหนคะ และคนที่สอบติดตำแหน่งนี้มีการตั้งกลุ่มคุยกันไหมคะ

Paul

เรียกลำดับ1บรรจุแล้วจ้า แต่ไม่ลงเว็บนะ แจ้งทางจดหมายอย่างเดียว ใครอยากทราบว่าเรียกไปแล้วเท่าไรยังไง ต้องโทรถามสำนักเลขานุการกรมจ้า

poohpooh

ตั้งกลุ่ม update ข้อมูลกันดีไหมคะ

AE

http://www.deqp.go.th/service-portal/news-system/news-detail/?id=80896

ติดตามการเรียกบัญชีได้ที่นี่นะคะ ถ้าตั้งกลุ่มแล้วแจ้งด้วยนะคะ

paul

ชวนเข้ากลุ่มเฟสบุ๊คกันค่ะ ค้นหาคำว่า นักวิชาการพัสดุ กรมส่งเสริมฯสิ่งแวดล้อม2558

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

ชื่อ: อีเมล์:
Verification:
สลากกินแบ่งรัฐบาลออกวันที่1กับวันที่เท่าไหร่: